DIG hành trình đến 500k không còn xa!

image
Dốc túi anh em ạ

1 Likes

Thế nếu hồi luôn thì mấy ngày sau nhớ trồi lên chứ đừng mất xác nhé kkkk

Xanh hay không xanh không quan trọng bạn ạ. Quan trọng là mình đã nhìn rõ bài vở của bọn nó, lợi dụng sự kiện FLC, THM để rung a e rụng hàng và nó gom lại. Bọn nó cũng ko dám làm quá vì làm quá thủng mẹ VNI khéo sập thị trường luôn ko kéo lại được (kiểu già néo đứt dây). Vậy cứ tự tin mà ôm thôi. Có tiền thì mua lại dần dần

3 Likes

Ae lưu ý. !
Kế hoạch này anh Tuấn có gọi đt nói với A7 là đặt mức tối thiểu nhất, ko theo giá đất tăng ngoài thị trường vì tránh đền bù gpmb, tránh nhiều thứ tế nhị… Chứ thực tế sẽ gấp nhiều lần nhé.
Ae chuẩn bị tinh thần đi cân tiền. Doanh thu 27k tỷ 1 năm mà đất x lần thì container xe tải chở tiền .

73 Likes

Năm 2025 xã hội Việt Nam sẽ phân hóa thành 2 giai cấp: Vô sản và đệ tử A7

3 Likes

BĐS mà chết thì cả thị trường chết theo hết, bank cũng méo sống đc, bank chết thì thằng ck cũng chết, vật liệu xây dựng cũng chết theo hết, nên anh em hòa bình mà chung sống thôi, mỗi ông ăn 1 khúc, năm ngoái bank chứng thép ăn 12 tháng từ 6/2020 đến 6/2021 rồi, lúc đó bđs có được miếng nào đâu, nay BDS mới chạy đc 3-4 tháng thôi.

9 Likes

Mua Cổ đất và Đất không bao giờ là sai.

1 Likes

Thằng ngu nào bán sàn bđs hôm nay thì xác định đi, bọn bây sắp điên loạn rồi, sáng nay đầu phiên đã for cell cục bộ, giải chấp toàn thị trường, xác định đáy vni

1 Likes

Cẩn thận cái mồm. Tao đạp cho vào mõm bây giờ

1 Likes

miệng nó to thời bơm tiền nó A cay nên phang như c hó bác

DIC Corp tham vọng thu lãi hơn 15.000 tỷ đồng trong 4 năm tới nhờ loạt dự án khủng | Việt Nam Mới.

1 Likes

Giã CE luôn đại ka ơi, đéo cho bọn chim bé đu bám

Các bác comment cứ như đánh trận ấy :laughing:

Lên nhanh quá! Đang cắm sổ để vay ngân hàng đỡ giá cho anh em, mà ngân hàng ép phải mua bảo hiểm. Thấy DIG thoát sàn rồi, nên cóc thèm vay ngân hàng luôn.

1 Likes

Huynh đài ko biết tài khoản to nó biến động thế nào đâu, KH tôi tiền tỏi chục tỏi nhảy vài tỏi trong phiên là bình thường

1 Likes

Con DIG này, có chủ tịch và anh A7 chống lưng cho rồi, mà còn sợ nữa thì đừng tham gia chứng khoán

3 Likes

sáng có đạn lại vào thêm giá sàn ủng hộ chủ tịch :heart_eyes:

Đến 1 tầm nào đấy rồi, thì tiền chỉ là các con số

1 Likes

nhờ có đệ và học trò của Thầy A7 giàu lên nhanh quá mà sắp tới xe ben sẽ cháy sạch sành sanh hàng vì đều đi cân tiền hết kkkk

4 Likes