DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Tôi làm bất động sản từ 2007 đến giờ chứng kiến đủ rồi. Nên khi nghe thầy A7 phân tích chia sẽ tôi thấy đúng nên anh em nhà tôi tất tay. Kk

10 Likes

Cảm ơn A7 chia sẽ, thế này thì mấy thằng ngu bán sàn hôm nay chuẩn bị nhập trại rồi. Ae đệ A7 sắm xe container đi chở tiền nhé

đáy
ủng hộ chủ tịch

2 Likes

Tuân lệnh chúa công. Công thành chiếm thành. Cướp hiếp giết

2 Likes

Bán nhanh còn kịp, ko bán thằng bên cạnh nó cũng bán. Giá hợp lí con này chỉ khoảng 40k. Đừng nghe ai hô hào. Phải nắm rõ bản chất dn để đt, gpmb mút mùa ko xong thì doanh thu lợi nhuận ở đâu?

Làm thủ tục vay NH từ đầu tuần mà đứa Nh dính covid nên ko kịp giải ngân để múc thêm DIG. Sang tuần giải ngân lại vào ủn tiếp vậy. DIG nắm giữ lâu dài ko tính theo phiên

1 Likes

DIG Một ngôi sao đang lớn, nên định giá hơi bị khó

ghê thế á, bao năm qua có kiếm dc tiền từ thị trường k Minh nhỉ

Có tôi đay, 10 ly chưa say kkk

1 Likes

Đi chỗ khác xin ăn đi

Tuân lệnh chủ tịch

Đây là LN tối thiểu với giá đất hiện nay và còn 1 số điều tế nhị nên ko ai công bố lãi hết trong 1 lần đăng tin vì họ sẽ công bố lãi tăng mạnh dần trong các năm sau, như vậy các cổ đông mới thấy sụ kỳ vọng. Giá đất x2 nữa thì LN x10 lần vì giá vốn đền bù từ đất ruộng nó thấp giống như lãi kép trong cp đó

1 Likes

Cướp , múc xúc theo THánh chỉ thôi! ^^

Đạn dược đầy đủ, chuẩn bị xúc múc húc

Tuân lệnh Chủ tịch. Vietcombank đang gom giá này. Ae còn xèng tất tay.

2 Likes

DIG test trong phiên lần 2 rồi. Đầu h chiều ae ko múc là hết cơ hội

1 Likes

Hảo hán nữ nhi đây rồi chắc e ít hơn a 1 tuổi, thế e đã mời a cung kính kg bằng tuân lệnh kkkk, cổ đông DIG toàn hảo hán thế này mới hoành tráng chứ kk

2 Likes

lúc nào cũng hết lòng vì F0. kính trọng chú rất nhiều.

3 Likes

Em đã all in! Vững tâm theo thầy A7

2 Likes

Nhưng lúc ntn ms biết A7 đã cố gào thét ko dk bán đi siêu cổ

1 Likes