DIG hành trình đến 500k không còn xa!

thơ hơi ngang tí nhưng tinh thần đc đấy bác ^^

1 Likes

cùng suy nghĩ giống bạn, ép cung cho cạn lên cho vững, dẹp mấy đứa yếu sinh lý

1 Likes

lo quá ------ lo binh tiền múc tiếp đây => hãy tin tưởng vào DN, sự phát triển tương lai và thiên thời ủng hộ… cảm nhận tinh túy A7 truyền đạt cho chúng ta => MÚC !!! ai thích thì cứ bán kệ họ, có khuyên họ cũng ko nghe đâu, vì họ không tiếp thu được những tinh túy A7, tầm nhìn của họ 5-10% …thì chịu => nghèo !!

1 Likes

SINH RA NGHÈO KHÓ KHÔNG PHẢI DO BẠN.

CHẾT ĐI TRONG NGHÈO KHÓ THÌ CHẮC CHẮN LÀ LỖI DO BẠN RỒI.
cách-hút-xì-gà-300x168
ngheo

2 Likes

Rồi vietcombank vào đặt lệnh chưa ct. Em đơij nãy giờ

1 Likes

Điều vô lý của BĐS tại Việt Nam:

• Nhà nước tổ chức đấu giá đất khắp mọi nơi nhưng mong muốn hạ giá BĐS. Vừa buôn đất vừa làm chính sách, lấy nguồn thu về kho bạc. Giao đất cho DN BĐS giá thấp thì bị bảo là làm thất thoát tài sản nhà nước. Giao đất cho DN giá cao thì bảo làm lủng đoạn thị trường, gây ảnh hưởng đến XH
  • Đất nước chưa có nền Công nghiệp làm nền tảng. BĐS là kênh kích cầu GDP tránh lạm phát. Đòi siết kênh BĐS thì phải siết tín dụng, siết pháp lý, nguồn cung nhà ít ỏi. Trái ngược với quy luật thị trường, lạm phát phản ánh hết vào rau, thịt, cá, mắm lúc đó gây bất ổn xã hội, VN vào chu kỳ siêu lạm phát.
    Suy cho cùng, ở thời điểm hiện tại. Siết kênh BĐS chỉ là chiều lòng dân nghèo, nhưng âm thầm ủng hộ kênh BĐS vì ở đó là nơi cho nguồn ngân sách quá lớn.
13 Likes

Bác nào có link vào room ■■■■ nhóm DIG chính thống của đệ tử A7 không cho em với ạ

Càng hô đáy thì càng giảm nữa hô hào làm gì

Sang tuần ôk thôi, ai cũng nói theo thầy dài hạn, mà tay bấm bán có chán không?

Sắp đến giai đoạn chúng mày ôm nhau khóc. Bác nói mãi không nghe chỉ có thiệt.

bác ■■■ cụ m ,cút

1 Likes

Hô cho thằng bố m sáng mắt ra đấy con trai

3 Likes

Thằng bố, bà mẹ của m chết đi cũng không dám nhìn vào bản mặt của m đâu ku
Vừa ngu, vừa dốt, vừa lì. Đầu óc thiển cận

3 Likes

Tuần này thanh lọc xong ndt yếu kém, đã có lực bắt đáy, sẽ có những nhịp tích lũy rồi sẽ đi lên, tôi vẫn ở đây vẫn là cổ đông trunh thành của DIG , chúc các bác cuối tuần vui vẻ, dành time cho gia đình , đưnhf suy nghĩ nhiều, qua tuần sẽ ổn,!

6 Likes

loại đầu đất nhà mày, vừa nghèo vừa ngu

1 Likes

Bọn t ôm nhau khóc nhưng khóc trong kho tiền của thiên hạ. Còn loại như m cười, nhưng trong trại tâm thần đó ku.
Vì ngu dốt mà ra đó!

6 Likes

Sàn được mấy cây, tự dưng lọt cái thằng phở tái vào đây cắn linh tinh

Thật ra chúng ta cũng không nên chửi Cl làm gì để mất đi sự thanh cao của mình … chúng ta đang có tấm vé VIP lọai nhất, nhẹ nhàng giải thích qui hàng đội CL, nếu chúng ko nghe là vì não của nó ko thể hơn được => vậy họ đáng thương hơn là đáng trách !!!

tiền của ai tự người đó đầu tư, sai đúng gì tự ngưởi ta chịu cứ vào đây khóc thuê làm méo gì nhỉ?

Chuẩn bạn ei giá 2t4m2 chắc sợ dân thủ thiêm phước kiểng và tphcm thưa kiện lung tung nên xoa dịu

2 Likes