DIG hành trình đến 500k không còn xa!

2 Likes

Ra tết e mới có thêm tiền, mong đi ngang lâu lâu tý để hốt đc hàng giá rẻ :))

1 Likes

bám chân bác chủ

Lợi nhuận kế hoạch 2022 mới tăng 59%, giá cp đã tăng 5 lần. 4 năm mới dám đặt mục tiêu lợi nhuận sau thuế 12000 tỷ, cái này mới gọi là vẽ đưa tin để đánh cổ phiếu chưa biết đạt được hay không. Ko bằng VHM làm nửa năm
Xin hỏi @Sieucophieu12345 khi nào thì bánh vẽ chục tỷ đô lợi nhuận có được, đến 100 năm không anh

1 Likes

Hôm nay hơi buồn, vì các boss không có hành động đỡ lệnh ATC . Mong CT và boss chặn lại để anh em cổ đông yên tâm giữ vững chổ ngồi,

2 Likes

Điều chỉnh múc tiếp. Tất tay dig xem

22 Likes

kể cũng lạ, luôn có mấy đứa lẽo đẽo theo sau cắn đít, rảnh thì lập topic mà cảnh báo riêng đi

DIG dưới 100 múc mạnh

14 Likes

Sàn chắc như sgk

1 Likes

Bán DiG rồi à. Tao nhớ hồi 2/1 mày bảo bán 1/2 DIG là mất hẳn 30 năm gì gì mà. Ăn cháo đá bát nhỉ.

3 Likes

:wink: ha ha

đảo ngũ rồi hả, bản lĩnh yếu thế

2 Likes

loại ngu nhà mày, lợi nhuận thế tính trên vốn hóa nếu so với VHM thì cao hay thấp.

1 Likes

Nay đỏ thì mai xanh thôi, nhanh gọn

Thằng nhõi con, đứng k biết qua nổi mặt bàn các cháu học sinh tiểu học k mà vào ăn nói sấc sược trong room các cụ.

Ok bạn, mình cũng mua kiểu tích sản, có tiền thì mua dần dần, CP tốt, có nội lực thì nó có lên rồi có chỉnh, mình cứ canh nhịp mua thôi,

10 Likes

ngu lắm con trai, vốn hóa to bé ko quan trọng, quan trọng là thu nhập trên mỗi cổ phiếu EPS và tốc độ tăng trưởng EPS quyết định cho doanh nghiệp tăng trưởng. EPS VHM 9k, trả P/e gấp 9 lần. DIG EPS 1,5k bây giờ cho là tăng tưởng 60% năm 2022, trong 4 năm cứ cho tăng gấp đôi lợi nhuận cho rực rỡ. EPS lên 3k trả Pe 30 lần với giá 9x trong 4 năm tới chưa chắc chắn, còn thằng nào hô lên 500k thì ngồi yên t thắp cho nén hương.
Chúa tể định giá, ông hoàng bánh vẽ.

Các anh Tạo lập hôm nay đã rút vào buổi sáng rồi, phần còn lại là hiệu ứng sau WO, các con giời chịu ko nổi đem hàng ra bán thôi. nói chung hỉ hả được phiên.

2 Likes