DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ôm theo chu kỳ. Quam tâm gì vài phiên

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: CN cũng kg yên với bọn CL kkkkk

2 Likes

haizz,con chim lợn này mày bám gấu quần các cụ lâu vậy.lải nhà lải nhải như thằng bị đao.một con chim lợn đầu bò ko hơn ko kém.kk

1 Likes

Tự tin hay không nằm ở vị thế danh mục bạn nhé :slight_smile:
Bạn không nói ra câu: bạn là một trong những người dự báo được sóng ngành BĐS và lần này Bank cũng thế thì đâu ai nói gì bạn

2 Likes

diệt chim lợn từ đầu tuần tới cuối tuần luôn cụ ak.

1 Likes

Đúng rồi triển khai nhanh đi, cho các con giời bỏ chạy tiếc đứt ruôtj

Hàng giá sàn múc sạch vài phút thì đội lớn sẵn sàng múc Dig cất tủ rồi nhé

1 Likes

Yeb tks Anh, rõ ràng nhiều bác bị quá khích hay quá đà thái quá, cả diễn đàn rộng lớn. Việc 1 người khác viết về 1 nhóm ngành nào đó, không đả động đến cổ phiếu người khác
Thì đâu có gây ảnh hưởng lên đến ai, nhưng nhiều bác vào chửi cũng chẳng biết vì sao khi mình mua bank mấy phiên gần đây

1 Likes

Bố đéo biết và ko cần nghe mấy con CL cứ vào zoom sủa um lên, bố mục tiêu chỉ biết 5 năm nữa bố ôm DIG cố thủ, thế nhé, giàu hay nghèo kệ mẹ bố, CL mày dám chơi như vậy dc không, kkk

2 Likes

B ơi DIC là tên viết tắt tiếng anh của tập đoàn: DEVELOPMENT INVESTMENT CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY (DIC CORP). Mã chứng khoán là DIG. Bạn tìm hiểu kỹ về cty mình đầu tư, nói chim lợn nó mới im được.

nếu các bác không vào chửi những câu không nên nói thì chẳng việc gì mình phải tranh luận thêm
Việc topic mình mở ra không hề đụng chạm cổ phiếu các bạn cầm, thế nên cũng không nên nói lời nặng nề :slight_smile:
Have nice weekend ae

5 Likes
  • Theo tôi biết Bác Cường là người đã đầu tư BĐS ngay từ đầu con sóng ấy.
  • Việc đưa ra ý kiến khác nhau trên diễn đàn là bình thường. Nếu sai thì mình sửa, học hỏi thêm. Có ai đúng cả đời đâu.
  • Mong anh em tranh luận lịch sự để cùng nhau đầu tư thắng lợi.
  • Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!
2 Likes

Đang có cuộc chiến giữa hai phe
Phe 1: BĐS
Phe 2: Sản xuất (thép) + Bank + Chứng
Media, vtv, chim lợn, tự doanh đang ở phe 2, ra sức nắn dòng tiền…Và cao trào của cuộc chiến là FLC và THM. Và tuần sau là tuần phân thắng bại.
Nhưng thực ra là đã phân thăgs bại rồi.
Phe 2 sẽ tan tác, máu chảy thàh sông

TỘI NGHIỆP CHO KẺ ĐÃ ĐÀO NGŨ PHE BĐS :boom: :boom:

4 Likes

Bởi vì phe nào thắng xong cũng đi xúc đất với biệt phủ. Nên phe nào thắng các bác nghĩ đi

Còn nói chuyển giá với sân trc sân sau ở lĩnh vực nào cũng có cả, từng doanh nghiệp mình lọc thôi. Phù thịnh ko phù suy, bds đang lên có đầu tư nhầm cũng ko lo kiên trì là ko lỗ đc, còn bên suy thì giỏi cũng chỉ hoà

1 Likes

kkk bác nói đã đúng lại còn nói to, thời này thì cứ cổ bđs mà ôm, còn thời nào sản xuất thịnh thì ta quay lại sau chứ kg có ai ghét ai yêu cả tất cả mn đều là dân đàu tư, nhưng nói thì phải nói cho đúng, chứ bây giờ bank chứng thép sx đang yếu vào để rửa bô cho bọn nó à, tao đéo có ngu kkkk

1 Likes

ai hiểu thì người đó có tiền thôi cụ. ai ko hiểu thì mất tiền ( mọi sự ngu dốt trên đời này đều phải trả giá bằng tiền cụ ạ )

1 Likes

nhất trí với cụ nhé kkkk

1 Likes

bữa nào đi họp cp giao lưu nhé cụ

1 Likes
  • Theo tôi thấy thì thép vẫn tốt, bank xấu hơn một chút.
  • Nhưng khằng định rằng chu kỳ tốt nhất của thép và bank đã qua.
  • Một khi cái tốt nhất đã qua thì sắp tới cái ko tốt bằng vẫn được gọi là cái xấu.
  • Những người thông minh mua bank, thép lúc xấu và đến khi nó tốt họ đã nhanh chóng rời đi cả rồi.
  • Sắp tới không ngành nào hưởng lợi lớn như BĐS. Đó là lý do nhiều cổ tăng nóng. Dòng tiền thông minh họ vào trước, ổn định chỗ ngồi trước vì cổ đất không có nhiều, đặc biệt là cổ tốt.
  • Đầu tư lâu dài đoạn này ko chọn cổ đất thì quả là tiếc ấy
6 Likes