DIG hành trình đến 500k không còn xa!

kkkk nhất trí cụ nhé, hôm đó đc gặp các cụ hàn huyên là e mãn nguyện lắm rồi kkkk

2 Likes

Các dự án bds nó còn cần nhiều chi phí bên ngoài nữa, các chi phí k có trong sổ sách. Nên m thấy biên lợi nhuận phù hợp là được.

1 Likes

trong giai đoạn bơm tiền nói chung sản xuất, thương mại cũng được nhưng được ít thôi bởi tiền to sẽ chảy hết vào bđs cụ ạ nên anh hiểu sẽ lợi hơn thôi. chúc cụ đầu tư thành công nhé

1 Likes

chốt cụ nhé :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Thời buổi lạm phát ôm tiền hay ôm đất ???

1 Likes

Chuẩn luôn, nên mình thấy vụ bán 75tr cổ là bt. Chỗ chi phí đấy ae đều hiểu để làm gì mà. Chỉ bọn đầu đất nó ko chịu hiểu, cứ nghĩ tự nhiên có 8000ha để bh làm dự án

1 Likes
  • Tất cả tiền sẽ vào đất thôi. Ai chịu khó nghiên cứu sẽ nhận ra hết.
  • DIG, CEO theo tôi quan sát đã là đáy rồi. Thứ 6 nhúng xuống cuối phiên ăn nốt hàng.
  • Cơ hội tốt nhất năm 2022 chỉ còn ở phiên sáng thứ 2 nữa mà thôi.
  • Đoạn khó khăn nhất đã qua. Anh em ta lại tiến về phía trước đón mừng năm mới.
6 Likes

Chuẩn rồi bác nếu ko chỉnh thì cứ tăng mãi à ? đồ thị TA lại như gậy tôn ngộ không ? hi hi cũng là lúc thay đổi 1 số cổ đông mới thiếu niềm tin và ko có tầm nhìn dài hạn.
Kiểm soát và hành động tham lam khi đám đông hoảng loạn
ai hiểu sẽ thắng

3 Likes

ae cho hỏi ngu tý ý A7 khu đông ln là gì nhỉ?

Là khu Long Tân còn gọi là khu Phố Đông Sài Gòn, giống hình mẫu khu phố Đông Thượng Hải

anh em cứ bàn bạc như này có phải vui vẻ nhiệt tình không, có cách nào ngăn CL vào loạn chưởng ko nhỉ

1 Likes

Họ chym thì mình cứ lờ đi Bác.
Quả thật mỗi lần nhìn thấy Thầy chửi chym lợn mình cũng xót cho Thầy.
Ai không hiểu thì xem như mất cơ duyên, mất cơ hội làm giàu thôi.

Em thấy bác cũng đang nắm DiG và CEO thì phải?! Nhưng lúc thì thấy bác tự tin, mà cũng ko thiếu lúc bác hơi tiêu cực thì phải hả bác?:grin:

Không có THM thì đất 10 năm vẫn x10- 100- 1000 lần → Cổ BDS theo đó tăng x100- 10.000 lần. Vì Việt Nam phát triển kinh tế bằng con đường lạm phát, bơm tiền đổi GDP .

Room siêu cổ phiếu DIG thời bơm tiền vào nghe A7 chém vĩ mô sẽ siêu giàu sang phú quý

.

1 Likes

kk

18 Likes

Nhiều thằng cứ mở mồm kêu ko động chạm đến ai. Thế chúng mày vào chê cổ bds thì là khen à. Mấy thằng broker thì chỉ đi lùa gà cho bọn cty chứng khoán là giỏi. Bé ko chịu học lớn cho đi làm broker hết :)))))

Siêu cổ phiếu có lên có chỉnh. Các con vợ vào hô sập. Sợ quá. Phải múc tiếp thôi .

1 Likes

Ko nói nhiều, múc

Anh em theo dõi tất cả các cp bđs 5 năm nay cổ nào chả có những cú chỉnh sấp hết cả mặt mũi, nhưng rồi lại về quỹ đạo tăng, những lúc đó CL vào hót như thánh rồi nó cứ tăng và lớp này đến lớp khác CL chết hết

Ngu lắm con ạ về mà mà múc HPG nhà mày đi xem có ăn k.