DIG hành trình đến 500k không còn xa!

tin tốt cứ ra ầm ầm sang tuần lại đua lệnh tím nhé kkkk

9 Likes

hôm trc e có tiền về e còn chơi luôn giá 125 cụ CT ạ, cầm DIG như cầm vàng 9 con 9 thì sợ gì ạ kkkkkk

8 Likes

https://m.cafef.vn/canh-soc-o-venezuela-tien-nhieu-hon-la-cay-vut-day-duong-khong-ai-buon-nhat-20220115163635016.chn kaka

2 Likes

Bác máu thế e hết tiền nhưng cũng vét dc vài k dig giá sàn. Dép của thằng nào vừa lắm bác chắc vài bữa xác nó nổi tren sông sg

3 Likes

26 Likes

Đinh chửi em nhưng nghĩ bụng lại thôi. Vì nhiều thằng anh chửi giờ chúng quay xe hết rồi. Còn em cố gắng mà học hỏi roiif thay đổi bản thân đi. Chứ đi làm cl dc cái gi??? Ko tiền nhục lắm em ơi. Nói mà đéo có ai nghe. Lo tương lai có tiền mà lấy vk sinh con. Phụ dưỡng ba mẹ. Chứ ko lại thành bất hiếu. Các anh sàn còn ko bán mai tím ngày kia tím chẵng nhẽ vác hàng ra bán sao???

5 Likes

20220115_224402
Lũ cá mập này sao ngu thế, cứ thích lao đầu vào múc Dig rồi mắc cạn nhỉ. Đừng nghe cá mập nói, hãy xem cá mập làm. Trích nguồn tin trên mạng để các bác tự mổ xẻ, tìm hiểu. Đi ngủ đã, mai các bác mổ xẻ xong mình vào học tập.

3 Likes

Bác chủ pic vẫn khỏe chứ

1 Likes

e thì e có tiền là e mua e kg care lúc đó đang sàn hay đang đỉnh e chỉ biết là e mua cất két đã kkkk

1 Likes

Tiền đang bơm ào ạt thầy ạ

Quay đầu mà làm người ko mấy nữa cháo ko có mà ăn đâu. A cũng thương em lắm, mụ mị trong đống sách tây tàu mà mãi éo có ăn, đầu tư như trong sách rồi chọn toàn cổ đẹp lãi nhiều mà cp cứ lỗ. Ae ở đây ai cũng qua thời của em rồi, nên thương em lắm em ơi

1 Likes

Em cầm DIG để mua nhà mua xe, mua tương lai giàu sang phú quý CT ạ. Ko bán cho lũ chim lợn hút máu người đâu ạ

1 Likes

bọn CL nghe đây thằng nào cãi thầy A7 thì đi bằng nạng hết, đất tao mua năm ngoái thì sắp lãi nhân đôi còn cổ đất thì lãi x3 lần cmnr, mà tổ kụ bọn CL chiên trứng lều báo vẫn còn ngoạc mồm ra chửi thế mà dân vẫn còn có đứa nó tin bọn này ngu hết cả phần thiên hạ, mà bọn cty CK chúng nó có hệ thống tẩy não kinh lắm, mấy trăm nghìn TK F0 mở mới vừa rồi là nó nhốt luôn cho bọn broker vào là bị bọn broker tẩy não cmnl vì có học có trình độ đéo đâu nó dọa cho xanh mặt, kg tin bây giờ các bác các a e cứ đi tìm 1 thằng F0 nào mới vào xem nếu mà hỏi thầy A7 thì bọn nó sẽ nói là cổ thầy A7 lái kinh quá nào cao quá úp bô nói giọng đặc sệt văn của bọn CL môi giới, nên a e ta may mắn giác ngộ đi theo Thầy A7 kịp thời chứ kg thì thú thật tôi chắc giờ đi bằng nạng cmnr nếu cứ ôm bank với thép.

2 Likes

Giờ các cổ đông chỉ có mỗi việc nằm im hưởng thụ thôi Chủ tịch ạ. Chủ tịch giữ gìn sức khỏe để điều hành Tập đoàn lên Top 1.

3 Likes

Nghĩ thương chúng nó a ơi, bảo cho thì bảo lùa gà , cứ tả tơi mới ngộ đc

2 Likes

phải rồi e, a còn bị họ hàng chửi kia kìa, a thề từ lần sau a đéo đi làm người tốt nữa e ơi, để cho tt nó vả cho vài lần thì mới biết thế nào là đúng tn là sai

2 Likes

Múc húc xúc

1 Likes

Em chờ tin này của chủ tịch như đất chờ đầu tư công.Em cám ơn chủ tịch nhiều :grinning:

1 Likes

Siêu cổ mà cứ cò kè giá bớt một thêm hai là ko giữ được lâu phải ko bác😀

1 Likes