DIG hành trình đến 500k không còn xa!

nếu mà cứ cò kè vài giá rồi tiếc 5 hào 3 xu thì ra chợ mà mua siêu cổ bác ạ kkkkkk, vẫn còn tư duy đó thì kg giàu đc mà cũng kg giữ đc luôn để mà thành cự gia haha

1 Likes

Trước 3 cây sàn vừa rồi em còn ôm vào với giá tím để tự nhắc siêu cổ quý đến thế nào có dở hơi đâu mà bán cho bọn lừa đảo xuyên quốc gia Kk

1 Likes

Đi cùng ae từ 2x, phải nói là ae DIGGER ở đây thật tuyệt vời. DIG = Đua Is Giàu!!!

24 Likes

34 Likes

Đỉnh cao nhất là đơn giản nhất. Thầy phân tích vừa dễ hiểu vừa thấm. Cái gì thì cái cứ theo người học người giỏi nhất kiểu gì cũng lên trình Thầy ạ !!!

1 Likes

Lão địa chủ là tầng lớp thống trị đó đại ka, bao đời nay vẫn thế chỉ ngu mới nghèo. Kk

2 Likes

hôm thứ 6 vừa rồi, nhà đầu tư nhỏ lẻ bắt đáy DIG hơi hay đấy, dự là phải có 5-7 lần bắt đáy như thế trong vòng 3 tháng tới nữa thì mới bớt nổ.

Tầm như mày nghèo đừng đổ tại số mà là ngu

1 Likes

cám ơn chú, anh đủ dùng thôi, ko dư dả độ ngu như chú

1 Likes

Khả năng bác đang khuyên ae mua cp theo định giá của các sàn. Như FLC có bctc đẹp như mơ, các sàn định giá 40k. Bác đừng đầu độc các nđt theo tư duy như vậy nữa ah.

Tuân lệnh ah.

Vang. Em theo anh.

Mày đặt nick là siêu cổ thế siêu cổ của mày là gì để bọn bố tránh ôm vào Kk.

1 Likes

Sau thời gian ôm thép bank . Nhan sắc đã già đi trông thấy …,…

1 Likes

Về ôm con già VHM đi ku sang đây là liếm làm gì

Các ae đừng chửi nó nữa thằng này là thằng tài phạm chuyên chơi và dụ dỗ a e vào tiền phái sinh thằng này nó theo trường phái bán khống nên nhảy vào đâu CL cũng chỉ muốn thị trường sập .Trong tư duy đã thấy khốn nạn rồi nên ae không phải chửi nó làm gì nhiều cho mệt Kk.

2 Likes

Kkk

10 Likes

Tiền bây giờ mất giá gấp 10 lần tiền 2007. Thì biểu đồ con SJS thêm số 0 chính là biểu đồ con DIG, con CEO, thầy A7 nhỉ. Dễ thế mà bà con ko nhìn ra.

2 Likes

Bank lại về máng lợn, Bulltrap thế cho cá mập xả xong hàng lại phải qua ủn Bđs CE kk