DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đất Thủ Thiêm 1 tỷ/m2. Khu Phố Đông của DIG bán rẻ sang tay cả dự án gấp mịa 2 lần vốn hóa rồi. Mấy con CL ko ăn được cắc nào, ngồi cay cú. Anh em để ý thị trường tài chính nào cũng vậy, nó tăng mạnh thì phải chỉnh vài chục %. Có gì đâu mà phải xoắn đít lên

Dễ quá ai cũng thấy nên đâm ra sợ, con người thích sự phức tạp mà. Dễ quá thường cho qua

1 Likes

Nhiều người còn đang do dự băn khoăn xuống tiền mua bđs đó bác ah. Chứ mua mấy ông bank vs thép mng nói dễ mua. Nhưng dễ mua lại ko sinh lời

Biệt thự nghỉ dưỡng ở In đô, Thái Lan. 1 căn 15-20 triệu đô. Cứ lấy đó làm mục tiêu. Việt Nam là bản sao của mấy nước này cách đây 10 năm. Game Bất động sản nó biết trước kết quả rồi thì ngồi mà đợi, đến đó mà hưởng thụ. Tiền bạc lời lãi là 1 phần. Quan trọng nhảy vô, nhảy ra nó làm mất cái tầm nhìn. Hỏng cả tư duy. Cái đó mới là cái mất lớn.

3 Likes

Có những thứ mà 1-2 năm sau hay chỉ vài tháng sau ai cũng phải tiếc rằng biết thế mình cũng tham gia hay tiếc nuối . Đầu tư phải hào sảng cho dù cổ có điều chỉnh ngắn hạn thì cũng kệ mịe mày, kiểu gì cũng ko ngăn đc nổi dòng tiền. Chiến thắng đc sợ hãi thì bạn mới kiếm được tiền. Chứ ôm mấy thứ ai cũng cảm thấy an toàn quá thì chỉ có chết đói , kiếm cơm qua ngày thôi. Bđs Việt Nam như thế này là còn quá hời rồi. Ko có nghành nghề nào kiếm lợi nhuận tốt như bđs ở hiện tại nữa đâu.

Bạn có thể thấy giá cao nhưng do túi tiền bạn ít thôi. Khi túi tiền bạn nhiều bạn sẽ thấy rẻ. Như những siêu dự án mấy chục- trăm tỷ đồng bạn thấy cao đắt nhưng vẫn hết sạch bởi vì tiền người ngoài xã hội nhiều vô kể . Đừng so sánh với túi tiền mình. Rồi khi bạn bắt đầu có tiền rồi sẽ thấy những thứ trc kia mình ko mua đc lại thấy rẻ dễ dàng trong tầm tay.

1 Likes
1 Likes

Đầu tư đúng CP công ty có quỹ đất ven sông, hạ tầng giao thông tốt, vùng ven giờ khác gì trúng số. Nhiều chiên za mặt non choẹt bảo đất trong tp không tăng, chung cư không tăng mấy rồi phán như thánh là ảo, khổ những ai tin theo

Ngân hàng đầu tiên báo lỗ quý 4/2021. Mua cổ bank thì còn cái nịt. Có mỗi cổ bđs là kênh trú ẩn day nhất của dòng tiền mất giá. ĐUA DIG = GIÀU

2 Likes

Mình nghĩ là a e ko cần dìm cổ ngân hàng làm gì. Đang ôm cổ đất, có thông tin gì tích cực share cho a e vào sau vững tin.

3 Likes

Ôm DIG chả việc gì chim cổ khác cả, đã tin tưởng DIG thì kệ mẹ miệng đời

4 Likes

Dòng tiền bigboy, tổ chức lại tháo chạy khỏi NH sang ủn cổ bđs thôi

4 Likes

Bốc mả hết nhé cổ đông Bank kakaka
K nghe thầy A7, chống lại thiên thời … còn cái nịt.

3 Likes

Ko nói nhiều mai lại đua CEEEEEEEE !!!

2 Likes

2 ngày cuối tuần k dc nghỉ đi diệt chim lợn các bác ah. Dig cuối tuần ra kế hoạch khủng quá nên toàn thằng thèm khát đi chim lợn để sang tuần múc dc rẻ. Toàn thằng nick mới lập. Kkk

3 Likes

Dig ra tin trên Media liên tục, bank thì chúng nó xả xong liên tục bơm tin xấu haiz

2 Likes

a e ở đây ai chả biết đọc và lọc tin ai chả biết nhìn vol và giá và sự đi lệnh bố láo rồi vol to ép bán của bọn tự doanh, bọn CL vào đây có nói cái nồng gì thì cũng chỉ vô ích thôi kkkk, a e tao thấm đượm lời thầy A7 dạy rồi, chúng mày chỉ tẩy não đc bọn F0 mới vào thôi

5 Likes

Mấy ngày nay chim lợn Dig tràn lan khắp diễn đàn chỉ càng chứng tỏ chúng nó đang thèm khát Dig đến mức rồ dại, giờ đủ trò mưu hèn kế bẩn để múc được giá tốt, đúng 1 lũ ô hợp!

4 Likes

Tải lên: 0B5EE6B5-06DA-4273-8CAE-0D6C1EDFA5B8.png…

Công nhận là nhiều nick mới chim lợn liên tục nhảy vào gào thét kinh hồn.
Nhưng cơ bản nđt giờ đc tẩy não, tư duy khác hẳn trước. Giờ tổ chức, tự doanh muốn đổ bô lên đầu nhỏ lẻ cũng khó :star_struck:

1 Likes