DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đẳng cấp.

2 Likes

BDS là đồ cổ
BDS là bình rượu quý
Ủ càng lâu càng ngon, càng đắt giá
Kk

6 Likes

Nao cụ dạy e chiêu giáng long thập bát chưởng nhé, để e giết CL cho nhiều và nhanh kkkk

2 Likes

3 tuần nữa đến tết rồi Chủ Tịch sang tuần lại tặng ae mấy cây CE ăn tết cho ngon nào !!!

1 Likes

Kk

13 Likes

Cổ đông DIG dài hạn DIG sàng lọc đến giờ toàn ông có sỏi, đất đai cũng buôn bán chán rồi, va chạm chán rồi, anh em fo mới vào DIG thì toàn ông cũng hiểu rõ về xu thế bđs nên giá nào vẫn đu, có sợ gì đâu, mấy thằng chuột nhắt kể cả chiên za tự phong thì mới sợ cao vì đu bậy đu bạ cổ lởm nên giờ dính đòn nhìn đâu cũng sợ té không phân biệt được đâu là tốt đâu là sấu lên sủa loạn xạ

3 Likes

Em để đây và ko nói j.

Đơn giản và dễ hiểu nhưng một phần cũng là học ko đến nơi đến chốn .Thế nên a e học theo thầy A7 thì cố gắng học chữ Nhẫn Kk.

1 Likes

Cám ơn cổ đông Nguyen4 đã tạo ra diễn đàn để làm nơi sinh hoạt trong suốt thời gian vừa qua.trân trọng Cám ơn Tuấn A7 @Sieucophieu12345 làm kênh thông tin cực kỳ hữu ích với các cổ đông
Hôm nay Tôi xin phép lập 1 topic đầu tiên để làm nơi chia sẻ chính thống các thông tin của tập đoàn.Mời toàn thể các cổ đông qua giao lưu

88 Likes

Chúc mừng chủ tịch và thầy A7!

5 Likes

Ae DIG sang nhà mới nhé

2 Likes

Kkkkkk

23 Likes

thị trường chỉnh cũng kệ, cứ nhìn dài hạn tiền mất giá, lãi suất thấp thì cứ ôm cổ đất là nhất

Ngày tím thì có ngày xanh , ngày đỏ . bác cứ yên tâm . tinh thần anh em có dí súng cũng thế thôi…!

Cầm bds là cầm cho cả 2022, điếc luôn

Cả thị trường hôm nay 451 mã đỏ, 113 mã sàn. Có vẻ các anh hơi quá đà rồi.

ông giỏi thì chỉ cho tôi cp ông đang nắm giữ . phân tích sao nó tăng, sao nó giảm xem nào

1 Likes

Đích sắp tới 500k rồi.