DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Kể ra thì cũng đánh đu theo game đc mà bác kk :)))

DIG 2 tuần trước không có hàng mà mua, giờ lại tranh nhau bán chất sàn la liệt nhỉ. Lại tiếc là hết tiền xúc. Đợt này không biết có xuống lại 6x không để em bán đất cho kịp :((

1 Likes

càng sợ thì giá càng giảm mạnh…

Kể từ lúc giảm mất thanh khoản, có thanh khoản trở lại mới được coi là bắt đầu giảm từ đỉnh nha ae …liệu mà làm :))

Chuẩn. Đa phần toàn a dua, gọi là thầy chứ có chịu học được chữ nào đâu :smiley: Chẳng qua hưởng xái được mấy phiên tăng thì tôn thờ lên thôi. Thua là chửi ngay.
Có mấy ông thèm quan tâm doanh nghiệp nó thế nào.

1 Likes

Dig nay tắt thanh khoản luôn rùi. Căng quá cụ ơi. Hàng BĐS khác còn đc cầm máu, Dig Ceo của cụ 7 bay ác quá.

Đang học hỏi dần bác Vice thôi, tự dưng đi chửi nhau với 1 thằng dời ơi đất hỡi trên này, kỳ cục.hihi

chớ dại trung bình giá hay bắt đáy sớm, chắc chắn kiểu này giảm về lắp hết gap, tại nền giá 70 may ra mới cầm máu được, nền giá ở đó có vẻ chắc…

DIG chờ về vùng 42 bắt đáy là vừa. Hãy xem lại lịch sử giao dịch giá DIG của đội lái sẽ hiểu

AE múc DIG đi cơ hội giàu sang phú quý

Sàn 2 phiên nữa e all in. Cũng máu lắm rồi. Nhưng vẫn rén lắm.

7tr cổ chất sàn đến đau đầu

nd

A7 hôm nay nín thinh sợ hãi. Mới ra tin cty bán 3tr cp trước khi bị giảm giá.

1 Likes

Lúc lập pic ghi nhầm 50k thành 500k à

1 Likes

Đăng ký bao lâu thì mua được thế bạn

Quan trọng là anh Cường mua trên sàn hay mua thỏa thuận. Mua trên sàn mới có tác động liền đến giá, còn mua thỏa thuận từ người nay qua người khác thì phải dài hạn :frowning:

Mua là tin vào giá trị của nó sẽ tăng dã man trong tương lai, các ông cứ ngồi phân biệt mua thỏa thuận hay mua trên sàn tăng vài giá cho các ông xả trên đầu cổ đông khác. ĐM ngồi cùng thuyền với các ông cũng chán bỏ mẹ

có cái công ty nào mua 55k tỷ mà 4 năm làm hộc mặt tham vọng vcl mà lãi đc sau thuê 12k tỷ sau đó túc tắc năm ăn năm chết được 1-2k tỷ/1 năm thì bao giờ mới giàu, nói rồi đéo nghe, cứ đổ tại anh Quyết với anh Dũng THM, cuối cùng lại là ông em Him Lam…e

1 Likes