DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Xanh Tím là việc của giời
Đầu tư là dựa thiên thời mà chơi :horse_racing:

2 Likes

Ae chú ý ! Thứ 2 hàng T3 về bọn bắt đáy ngắn hạn + với sọc hôm đó lợi dụng sẽ có 1 lực lớn xả ! Ae chuẩn bị súng dao đạn nồi Liêu để thứ 2 tuần sau cướp ! Cướp hàng thứ 2 thắng là sọc quay lại cover vượt đỉnh ngay !

1 Likes

Cảnh báo cho ai đang ôm hàng đầu cơ, Công an vào cuộc rồi

Sao lại có cái kiểu lôi … ra dọa thế nhỉ. Con nít. Còn mất tiền dài kkkkk

Quay lại mái nhà xưa cho phong thuỷ tốt

thôi em về đây sinh hoạt

1 Likes

Anh anh về đây trao đổi vậy, nghe cãi nhau loãng quá. Mọi người cứng rắn chút nhé, hnay thị trường chỉnh chung, sang tuần có T+ về nên sẽ có tí biến động. Nhưng giờ khác gì muỗi đốt inox.

1 Likes

tôi 2 năm nữa tôi mới bán kkk, qua 11 cây sàn rồi tôi ngán đéo gì đâu

1 Likes

Thực ra chơi cổ đất khác mua đất. Cổ về lâu dài phải theo thị trường, đôi khi downtrend thì coi như mất hết. Còn đất thịt chỉ lên chứ k xuống. Đủ kì vọng thì dừng chứ tham lại thâm bạn ạ.

Anh em ai còn tiền đừng bắt đáy vội , giữ gìn lực hàng T3 thứ 2 mới về dồn lực bắt đáy giết sọc

2 Likes

Chắc gì người mua cp của sọc họ đã bán cho mà mơ mua được rẻ cụ ơi!

Về lại ngôi nhà cũ phong thủy đẹp :blush: :blush: :blush:

5 Likes

Xin chào

Thấy anh em cổ đông mâu thuẫn nội bộ, chim lợn được đằng làm tới, em buồn quá

2 Likes

Thôi về đây sinh hoạt đi các bác, kệ CL đi, có phải CL cắn lần đầu đâu, kkk, em vẫn niềm tin vào DIG CEO

3 Likes

giờ phải canh xem như nào thôi, vớ phải chủ tịch pha ke định ăn tiền của cả cổ đông đu đỉnh thì chịu thật.

2 Likes

Không mang chuyện cũ sang nhà mới nhé anh em :blush:

2 Likes

cứ lên 500k không phí trc đã, chứ vốn bé mà thu 3tr/tháng thì đợi lên đc 2,5tr chắc bán DIG đóng phí 10 năm thì còn 1 cp quá :smiley:

Hnay DIG trụ như vậy cũng khỏe rồi, áp lực từ T+ chốt và đội sọc mà vẫn chiến đấu như vậy khả năng chiều lại vào đà chạy thôi

2 Likes

Tại ACE cuồng nó quá thôi, Cụ Tuấn CT thật chỉ nói chuyện với Cụ 7 qua điện thoại thôi, LĐ mấy ai rảnh mà vào chém linh tinh mất tầm đẳng cấp. AE vào tạm đây giao lưu trong khi chờ A7 mở PIC MỚI cho nó HÊN và chính thống

2 Likes