DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bác là một trong những thành viên tích cực bơm oxy nhất cho ae. Thank bác

1 Likes

Việc tôi nói không làm cho cp lên hay xuống, do nội tại chính cp đó thôi. Nên nhìn thẳng vào thực tế bạn à. Tìm hiểu kỹ doanh nghiệp, tích lũy kiến thức kinh nghiệm để tự mình quyết định. Chúc bạn quản trị, quản lý tài sản tốt.

1 Likes

Ngoài kia giá đất x2 x3. Chỉ là lỗ ảo thôi cụ. Mình đầu tư theo doanh nghiệp là chủ đất thì lo gì, rồi sẽ lên lại thôi cụ.

Chuẩn rồi cụ ơi, rồi mọi người sẽ nhận ra chỉ a7 là người tử tế nhất ơn cái thị trường này.

1 Likes

Đúng bác, ae ở đây ai chả mất đống lãi, tiền trăm tiền tỷ cả, đu cao còn lõm nặng, 3 đồng lẻ ko đáng gì nhưng nó mất hết cả hình ảnh đi chứ :face_with_raised_eyebrow:

2 Likes

A7 cho đi để trở nên vĩ đại!

3 Likes

Biết đâu mấy nữa ae ta làm con VF9 nhỉ :)))

5 dự án cao tốc sẽ được trình kỳ họp Quốc hội gồm: Đoạn tuyến Vành đai 3 TP HCM; Vành đai 4 - Vùng thủ đô Hà Nội; cao tốc Khánh Hòa - Buôn Ma Thuột; cao tốc Biên Hòa - Vũng Tàu; cao tốc Châu Đốc - Cần Thơ - Sóc Trăng. Đấy ae ăn mừng đi là vừa nhé, có vốn rồi thì làm cái gì cũng nhanh và nhẹ kkkkk vành đai 3 trình quốc hội rồi haha

7 Likes

vành đai gì thì DIg cũng có đất cả ae nhé

1 Likes

Bạn thật sự có gan đấy.nhưng đôi khi gan thì mới giàu.liều thì ăn nhiều.mình tự ví von f0 như mình như người mù.bám vào gậy theo A7.hi vọng niềm tin của mình đặt đúng chỗ.

1 Likes

Nhưng đất của DIG vẫn đang tăng giá ok ?

Mà bây giờ nhanh lắm. CP cho phép chỉ định thầu làm cao tốc. Nên thủ tục triển khai rất nhanh.

1 Likes

Giàu sang phú quý ko thuộc về số đông

Có ảnh hưởng gì đến bát cơm nhà mày hay ko mà kêu lắm thế.ko mua thì lượn đi chỗ khác.

Vẫn hơn mày ôm tiền 10 năm nữa còn cái nịt nhé.

Đã giải phóng mặt bằng 75% nghĩa là giải phóng xong 260 ha trên tổng số 350ha ở Long Tân. Quá tuyệt vời, dự án đã động thổ và triển khai giai đoạn 1. Dự án này quá lớn, diện tích ngang 1 quận ở Hà Nội. Khai thác chắc tầm 10 năm chưa hết được.

Chứng khoán SSI cho chuyên gia khuyến nghị bank, thủy sản,… Ừa thì cũng ăn đấy, nhưng đc vài ba % lại nhảy vào nhảy ra như thằng ất ơ; lá mơ; củ giềng.
Miệng anh Hưng hô nhưng tay lại đi xin đất làm dự án KCN.
Nhớ lại chứng khoán Tiên Phong cũng bị phạt 85 triệu đồng vì ký hợp đồng đặt cọc để nhận chuyển nhượng bất động sản làm trụ sở với giá trị là 650 tỷ đồng và thực hiện đặt cọc 500 tỷ đồng nhưng không công bố thông tin.

Giờ UBCK lại giở trò " thầy bói xem voi" cho nhà đầu tư. Biết đâu các bác muốn múc cổ BĐS nhưng ngại vì trước đó nhận định bank, thủy sản nhiều quá. Giờ mua BĐS thì dân tình lại bảo theo A7 phím hàng thì còn gì mặt mũi nữa kkkk

18 Likes

đang cầm tiền chờ sàn :kissing_heart::kissing_heart::v::v::kissing_heart::kissing_heart:

Chiêu hớt váng hả?lừa được t+.:laughing:

Ae qua lại căn nhà cũ thôi.Pic bên thằng chủ tịch fake nc thêm bấn