DIG hành trình đến 500k không còn xa!

ae họ biết hết mà bác ai muốn sẽ tự sang thôi cái này là tự nguyện e kg có cưỡng cầu

3 Likes

Biến đi em, để người lớn nói chuyện

Nhưng F0 ko phải ai cũng biết đến F247 khi đó. Nên mình nghĩ đoạn này bạn đừng dìm nữa, cmt như thế ai yếu tim họ đi viện đó.

Tks bác nhiều, ae ôm dài cần thông tin hữu ích thực tế ntn.

1 Likes

Nếu bác ấy biết nó từ 125 về đến giá này bác ấy giàu lắm rồi, k phải lên đây mãi tnay đâu. Cphieu chỉ có lên hoặc xuống, nói kiểu gì chẳng đc. Sai thì quên đi, đúng lại lôi ra mà. Mình từng đu đỉnh NHA giá 40 trước chia, sau cắt lỗ giá 22 đúng đáy luôn. Giờ nó phi lên cả trăm. Cổ phiếu tốt bạn sẽ đc sửa sai.

6 Likes
2 Likes

Nay chủ tịch đi Quảng Bình tìm kiếm cơ hội nhé, thời gian rảnh đâu mà lên mạng chém gió giá cổ phiếu :))

@MINH12345679 nayf là con Chim Lợn đấy mà. Giỏi Giang gì nó. Nó hót để mình xềnh cái là nó cướp

1 Likes

Hi mình đu đỉnh nhưng vẫn niềm tin lắm lắm. Tin vào A7 và DN A7 chọn. Trước khi lên tàu đã nghĩ trước rủi ro, nhưng ngoài sức tưởng tượng. Mong thời gian sửa sai đu đỉnh. All in TK hết vào cổ A7 chọn nên sốc tim thật sự. Hi giờ chỉ mong giông bão sớm qua thôi.

3 Likes

Thêm xèng thứ 2 Tbg đi bạn. Cơ hội tốt đó

1 Likes

Hehe mình liều cả nhà cả cửa vốn liếng bao nhiêu mình đặt hết 1 lệnh luôn khi đó. Giờ chỉ ngắm thôi, cơ mà còn là cũng muốn vợt giá tốt này lắm ý.

Làm gì phải có niềm tin bạn ah, lần m cắt lỗ NHA cũng bị ảnh hưởng CL dnl83, và cảm thấy NHA giảm kinh quá thành ra cắt ngay đáy. Nhưng rất may cho m là lại chuyển qua L14, m cũng bị đu đỉnh L14 từ giá 90 cứ trung bình xuống. Giờ ok rồi, DIG m theo từ giá 30, cứ có lương là mua thôi.Hạn chế margin. Đầu tư nên nhìn dài hạn như A7, mua lợn 5kg phải nhìn đc đàn lợn sau này, chứ k nên nghĩ 5kg giá này đắt hay rẻ.

5 Likes

Dành cho cụ nào nghĩ nó bổ ích
Kk

21 Likes

Ui, sao mua 1 lệnh hết luôn ah. Phải chia ra chứ.

1 Likes

Cố lên bạn ạ
Cổ tốt rồi cũng sẽ lên lại thôi bạn ạ

2 Likes

Không sao đâu, sau này lên 200-300k/cổ thì cũng như nhau thôi, bạn ấy đánh kiểu tay to, thế mới giàu được. Tự tin thế là okie :smiley: Mình có người bạn mua tích sản, chỉ đặt lệnh MP thôi :))

2 Likes

Mỗi lần lo là lại nhớ đến câu A7 nói: Bao người cứ nói “giá như gặp A7 sớm” nhưng gặp A7 rồi sàn cho 3 cây chạy mẹ nó luôn. Thế là mình giữ đc cổ. Chứ các bạn mình nói mình quá liều đi mất căn chung cư, muốn khóc oà luôn ý.

2 Likes

DN vẫn hoạt động ổn định và ngày càng mở rộng thì ko việc gì phải bán giá rẻ cho CL, ae ôm chắc hàng vững tâm

Hi vì mình nghĩ cùng lắm mất 30% thôi nên ko nghĩ mấy line

Đúng rồi, ai cũng muốn quay lại quá khứ thôi. Nhưng quan trọng là tlai thì lại chẳng mấy ai tin. Giờ nhìn lại chỉ muốn tất tay lúc DIG giá 3x, nhưng lúc ấy mấy ai dám đâu. Nên cơ hội chia đều tất cả mọi người, chỉ ai bản lĩnh, đủ niềm tin và hiểu biết mới nắm đc thôi.

3 Likes