DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nick DIG DIG ĐIG đó có quan hệ với dàn lãnh đạo DIg thôi , không phải là chủ tích gì đâu . CT ai mà lên đây . Sao các cụ dẽ tin là CT vậy . CT thật bận tối tăm mặt mũi , có rãnh đâu mà lên đây

3 Likes

Có lũ chym lợn topic càng được đẩy lên top DIG càng bay xa, chúng như đám ch-ó sủa canh nhà cho mình ý mà =))

1 Likes

Tôi nghi trong digger có nội dán 1 dạng gián điệp 2 mang có thể là 1 tay broker nào đó phá đám chia rẽ digger nhằm mục đích dìm hàng dig và cũng là ghìm cương đại sóng thần bđs mà dig là tiêu biểu, nắn dòng tiền qua bank lướt t+ để chúng thu đc nhiều phí và luộc gà đánh chén. Hơi tào lao nhưng đã là thuyết âm mưu thì chỉ cần 1 đốm lửa tàn gặp cơn gió đông là thiêu trụi hết. Câu chuyện cảnh giác cuối tuần cho ace digger nói riêng và bđs nói chung. Nói ko vs bọn môi giới bất lương chuyên hút máu nđt

có cổ đông trung thành thì cũng có chim lợn trung thành =))

Thôi bên này k nói vụ room nhé

2 Likes

Đây anh em về pic này đê bỏ pic kia cho nó xuôi chuyện

2 Likes

Kaka bác cũng ôm cả SCR cả DIG à

Chuẩn quá bạn.

Cùng dòng bds nên k muốn bị ảnh hưởng xấu mình thì cầm scr thôi

1 Likes

Tôi xin 1 chân chốt cùng bác, chân còn lại để đi hết chu kỳ xem sao

E vào muộn lỡ đu đỉnh 125. Cần chút oxi ạ

5 Likes

Tôi cũng vào muộn xúc 124,9. Sau trung bình giá 114,5 . Sàn 11 phát nhưng cp ko mất 1 cổ . Tính sang tuần xúc thêm nữa

6 Likes

Bạn ơi có mình đồng cảnh ngộ, ngồi im đợi qua giông bão thôi :)))

1 Likes

Lỡ all in hết ko còn vốn để trung bình giá rui

3 Likes

Về lại topic thấy vui hơn hẳn

1 Likes

Cách nhanh về bờ nhất là sáng thứ 2 gấp đôi sói lượng tbg về 85 là ổn​:grin::grin::grin:

DIG về dưới 60 trong buổi sáng rồi bị hốt đánh bật lại luôn.Hết tháng 2 này là DIG bật lại giá 8x trở lên rồi.Bác đừng sợ

2 Likes

Vậy theo mình bạn cứ ngồi chơi, chờ sắp tới chia cổ tức và ae sẽ nhanh lên 125 để đón aem thôi

1 Likes

Tiền đâu mà tbg nữa thì bác k nói.kk

Bạn này CL rất ác nhé, cười trên nỗi đau của người khác, sao ko nghĩ có ngày mình cũng gặp hoạ giống thì sao??? Ko giúp đc thì đừng nói gì. Đểu!

2 Likes