DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Quay trở lại topic này cho Phong thủy tốt hơn vậy. Kỳ vọng tuần sau khởi sắc hơn. Target 80 tuần sau.

4 Likes

Chuyển về sinh hoạt nhà cũ cho đỡ buồn, để bên đó CT sinh hoạt 1 mình cho nó bảo mật thông tin

10 Likes

Chủ tịch sợ chim lợn. Hài thật :rofl:

1 Likes

Anh em tập chung vào vấn đề doanh nghiệp và vĩ mô đi, đừng bận tâm mấy lùm xùm dở hơi ko giúp ích gì mất tg loãng topic

4 Likes

e từ trc h kg có vào nhóm nào cả, thì sau này cũng thế, e chỉ có hoạt động ở mỗi píc này thôi, e kg thích nh nhóm đau đầu lắm

19 Likes

Các cụ bảo cấm có sai. Ếch chết tại miệng, thà cứ hào sảng như thầy A7 trước sau như 1, có phải được cả thiên hạ ko!!!

8 Likes

về đây theo dõi ae cho lành

Về bên này. Sắm cho bác cái đao. Bác chém chim lợn cho tít.

1 Likes

Bực bác à. AE lau sàn 11 phiên vẫn bình tâm vì tin anh A7, mịa nó 2 hôm nay sỉ khí đang lên thì nó làm chuyện tào lao

1 Likes

Muốn đi xa thì phải đồng lòng đi cùng nhau đấy các cụ ạ. Còn nhiều gian nan lắm, không lo sao được, bảo chỉ cần ngồi im đợi giàu, liệu có mấy ai đủ bản lĩnh.

2 Likes

Mọi người bình tĩnh, đừng để Chim lợn lợi dụng chia rẽ. Phải đồng lòng mới đi được chặng đường dài.

4 Likes

Long Tân ở ĐN bên bờ sông SG, trước tết mình có đến định mua mà giá cao quá (hỏi Sanwabay liền kề DIC LT qua cầu Đại Phước 250m2 mà giá hơn 13tỷ mà hết hàng).

5 Likes

Chắc quay lại post này sinh hoạt thôi các anh em DIG ơi. Chính ra như này mới biết ông kia chủ tịch Fake. Bảo sao e cứ nghi nghi là chủ tịch có tgian lên diễn đàn hô hào cơ ^^

Bác @vice@thudao 2 ngày cuối tuần làm một bài chính nghĩa giùm, để AE F0 có niềm tin. Riêng A7 thì miễn bàn vì quá ok rồi.

Hôm trước live A7 đã nói đây là 1 người trong Cty rồi. A7 cũng có tin đây là chủ tịch đâu. Chỉ là ông ý có 1 số thông tin cũng ok nên ae tin là chủ tịch thôi. Giờ biết ko phải CT lại hay vì rất nhiều người nếu biết CT cty ko lo làm ăn lại lên diễn đàn hô hào thì họ ko đầu tư vào cp đó đâu

3 Likes

anh em nào nhanh chân lẹ tay gọi đội chim lợn sang bên này giao lưu cho vui ^^

1 Likes

Bác Tài uy tín kêu Anh 7 về lại pic này đi bác, đừng đăng bên kia nữa!

chim lợn pic này nhé @KoHeDonGian @nnthuy0810 @MINH1234567899 @Trung_Pham123456

4 Likes

Gắn cờ khoá mõm nó là xong. Không cần tranh cãi!

e triệu hồi tụi nó về cho vui bác ơi kkk

1 Likes