DIG hành trình đến 500k không còn xa!

@tainguyen không vào nha em

1 Likes

2 Likes

@tainguyen ko là tiêu biểu đồng hành cùng Dig suốt tg qua thì bác Dig kia cho ai vào vậy

3 Likes

Nói thẳng ra ôg nào sợ CL và tâm lý yếu thì tự thải loại cần gì phải ra mấy trò này. Tự ông CT fake này gây hoang mang cho ae thì đúng hơn

Vào chứ,kiểu điệp viên vào lấy tin rồi tung ra cho ae​:+1::+1::+1::grin::grin:

Khu LT là khu Lantana Hà Nam à bác?

khu long tân ở đảo đại phước bạn ak

1 Likes

Ngay từ đầu tôi cungz đoán là ko phải CT rồi nhưng tôi lại đoán là ô ý cũng trong Ban điều hành or người nội bộ thân cận với CT nên mới có nhiều thông tin chuẩn xác. Ae cho ý kiến ông Nick Dig là ai :grin:

3 Likes

Người ta nói cũng đúng mà, ai ko vô thì thôi, sẽ có thông tin chia sẻ lại. Mồm thì mạnh, lúc CP giảm thì kêu la thảm thiết, chửi bới um xùm…

Càng nói càng dở, cũng chỉ là thằng khôn lỏi định cấu kết với 1 thằng broker vặt tiền lẻ của ae, đầy ae còn đang đu đỉnh 11x-12x lõm chưa về được bờ còn đòi thu phí bực bỏ mẹ, các bố đánh chứng cho bạc cả đầu còn lên làm trò mèo, tiên sư bố nó chứ!

11 Likes

Anh em mình đồng lòng giữ chặt hàng là đc. Chim lợn sẽ bị tiêu diệt hết

5 Likes

Tự dưng ông CT fake này tự biến mình thành CL bự nhất :d

4 Likes

Về pic cũ này cho yên bình các bác ạ. Bên kia gần đây hơi lộn xộn.

1 Likes

Chủ tịch hôm nay bị gạch đá nhục như cờ hó rồi, tham thù thâm thôi

2 Likes

Ông nói là chia sẽ thông tin thường xuyên trong room, còn truyền ra ngoài thì chỉ phần nào thôi.

Hi vọng được giao lưu chia sẻ thêm những thông tin tốt của doanh nghiệp để đồng hành cùng doanh nghiệp trong giai đoạn 2021-2025.

2 Likes

Trên đây có thầy A7 là ổn áp lắm rồi bác. Em nghĩ thế

2 Likes

Chủ tịch bận việc tối ngày không có thời gian mà online đâu bác . Chỉ là ai đó khá hiểu DIG và có được nguồn tin khá sát thôi

Nó kêu cho vài ông thân thiết vào, thế vào đó để nó cho điểm mua bán à, vào để cao bán thấp mua, up bô anh em dài hạn à. Duyệt vài ông hay phát biểu vào thì làm dc gì, ko qđ được cp tăng hay giảm. Lúc lãi 1 vài tỷ hô hào ngta còn k tiếc, đây 11 cây sàn ko lỗ thì mất lãi đang tiếc bỏ mẹ ra lại còn đòi khôn lõi ăn tiền

7 Likes

Có tiền cứ múc cổ thôi. :star_struck: