DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Cảm giác được về nhà rồi ae.

4 Likes

Đây mới là nhà nhé,kkk

3 Likes

Chơi tới luôn nha, em là Tổ trưởng duyệt CL @tainguyen

1 Likes

Mà 11 cây lau sàn rồi mà, lo lắng gì nữa AE, chuẩn bị đạn thứ 2 múc tiếp

1 Likes

Tôi cảm giác ở đây ok hơn, nhớ quãng đường sóc từ 68 rồi chuyển từ 268 của ô Đức sang đây, rồi sang đây đến qua mốc 100, nhớ quá. Cố lên anh em!

6 Likes

Digger cả nước đâu về nhà đi thôi.kkkk

6 Likes

Tuần này tôi về nhà sẽ tạt qua Dig lam hạ và chụp thêm ảnh ở Lam hạ cho các anh em

16 Likes

Thứ 2 group mình người bq 1000 cổ là CL mệt rồi, sau đó các đại ca vào là xong ngay, đúng không @tainguyen

1 Likes

tin này đưa ra có phải sự công nhận Ho sè rút kinh nghiệm sâu sắc cho phiên hôm nay khi Sọc bị cướp cổ DIG không bác nhỉ:rofl::rofl::rofl::rofl:
Sự lo sợ GameStop xảy ra ở VN nên ra qđ chăng???
:rofl::rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Ai có thì xúc ai k có thì ngồi im, tôi hết đạn từ phiên 9/2 rồi. Để cho cổ nó vận hành theo cách nó phải làm thì mới đi lên được, luồng tiền cũng đã vào mạnh từ mấy phiên sàn, sọc hay t+ thì cũng k phải là thánh mà xoay vần mãi được. Ngựa tốt ắt sẽ phi.

Đề nghị đ/c @tainguyen sang group kia kêu gọi ae quay về nhà nhé. Nhớ quãng thời gian tại pic này DIG phi một mạch lên hơn 100 sau đó đổi nhà hô DIG lên 2.5 triệu làm ae mờ mắt và rồi bị sọt và úp sọt… :cry:

11 Likes

Thầy đã nói rồi, lên 500k cho đỡ sốc, ts lên 2,5tr thì lại chả bị sọc kkkk

2 Likes

Bờ vẫn xa quá. Vẫn bám chặt theo thuyền trưởng A7 ko buông

Bác CT đính chính rồi AE

Đính chính vậy mà cũng đc hả bác?!

1 Likes

Nói ko rõ ràng gì cả. Chính ông ấy là người nói thu phí trong cmt. Đính chính như vậy ko có ý nghĩa gì

1 Likes

Đây thông tin này mới cần rõ này. Bỏ qa cái vụ room 3 triệu đi

1 Likes

cứ 1 tuần lên 1X là được rồi các bác. qua tuần sau lên 8x nào

1 Likes

Tôi tới LT và biết Sanwabay kế bến bán căn biệt thự 250m2 hơn 13tỷ. Nhưng rất bực hôm nay.

Bác @tainguyen là cá nhân tiêu biểu được nick Dig_dig_dig mời vào room miễn phí rồi nhỉ. Nếu đc vào có gì thì chia sẻ thông tin cho ae nhé

1 Likes