DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Trù dập một cá nhân ko có căn cứ, quá bẩn, t ôm đất bn năm lúc nào cũng bị media chửi là dân đầu cơ, rõ khổ, đầu tư bằng thật

2 Likes

Theo A7 1 thời gian mới biết bọn media nó láo toét cỡ nào. Không cẩn thận bị tụi nó dắt mũi như chơi

3 Likes

FB_IMG_1644577810829
Thị trường cho tụi kia sọc đã không minh bạch rồi, bây giờ còn giấu cả lệnh tự doanh

5 Likes

Tự doanh biêt mọi người mua bán gì real time, thậm chí còn can thiệp được. Trong khi mọi người không được biết tự doanh mua bán gì, dù chỉ là sau đó mới biết. Không hợp lý chút nào !!!

7 Likes

Tự doanh năm nào ra báo cáo cũng lỗ sặc máu thì có gì phải lo

Vụ chứng khoán THM thực hư như nào vậy các bác, lều bác thì đưa tin nói k chinh xác, k biết thực hư ntn

Pro a ạ

2 Likes

Đung là

7 Likes

Ae đầu tư dài hạn dig tập trung hết về bên này ko tương tác với nick fake đó nữa

5 Likes

Quê e đấy, chỗ Lam hạ này đẹp lắm, đất cũng đắt vãi rồi. Trung tâm hành chính chuyển ra đây hết rồi, đường xá thuận lợi, e sau này cũng về đây ở chứ k ở HN

7 Likes

Thế nên mấy hôm sóng gió đầu tuần ko thấy em đâu a mới thấy lo lo, như thế này càng hay e tâm huyết vậy thì chăm lên đây ổn định chỗ ngồi cho ae DIGer trên này nhé :sweat_smile:

1 Likes

Nick đó thì là 1 người trong công ty thì phải ạ chứ ko phải chủ tịch

4 Likes

Kk em biết chứ, gọi Chủ tịch do nick đó hô uy tín trước giờ. Nước đi này bác ấy hơi sai rồi

Ui, em ấn tượng với phong thái của bác, thjf ra bác đồng hương với em. Sau này e cũng về quê ở bác ạ. :heart_eyes:

1 Likes

Lói chung là quê mình đẹp bác ạ kkk

2 Likes

Ối zời thế cứ yên tâm nắm DIG, sau này đại thắng về Lam Hạ làm quả đất biệt thự cạnh DIG hoặc bên trong DIG luôn nhé kkk

3 Likes

E là em nhắm đất Lam Hạ vs cả mạn bên Lê Hồng Phong lắm, phủ lý sau này thì ngon rồi.

1 Likes

E cũng mong t2 tím cho đẹp đội hình. Thank bác nhé

Thank bác

ae giờ chiến đấu với tinh thần của các chiến binh cầu thủ nữ VN thì sẽ có thành tựu

9 Likes