__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Tôi đến layj :joy:

Sinh năm bao nhiêu mà tính về hưu sớm vậy bác

Tâm lý hơi yếu, chặng đường giàu sang với Dig còn rất dài vô vàn gian khó, cần phải rèn bản lĩnh và gan lì, a e mới trẻ cần lên đây học hỏi các cổ đông thâm niên nhiều hơn!

4 Likes

Hưu sớm hay hưu muộn kệ t

Cuộc sống thật thật giả giả chẳng biết đằng nào mà lần. Xin chủ tịch làm rõ cho nhà đầu tư an tâm.
Nếu là giả thì hãy dừng nick lại !
Nếu nick thật xin chủ tịch làm rõ các cổ đông yên tâm. Nếu mình làm đúng làm thật thì chẳng cần gì phải nhóm kín !

Ae quay về link này sinh hoạt nhé.

2 Likes

@DiG_DiG_DiG tôi tin anh.t+ cứ diệt. :laughing:

Nói gì thì nói bác ấy trước giờ vẫn hô đúng, thông tin hợp lý, em chỉ không vừa lòng vụ tạo room za.lo lần này thôi

2 Likes

Xàm

2 Likes

Càng nói lại càng dở rồi! Thôi bỏ qua đi bác CT gì đó ơi.

1 Likes

Bác nói bạn DIG 500 dẹp giùm vụ thu phí đi

Chính bạn hô hào đóng phí vào room ■■■■ mà. Lật như lật bánh tráng vậy?

1 Likes

Bác yên tâm chứ những người mà bị Cl gây ảnh hưởng thì dù ở room nào họ cũng vẫn k phải là NDT dài hạn được đâu. Nên việc lập room tôi nghĩ k cần thiết, và có đi chăng nữa thì việc thu phí gây hiệu ứng ngược khiến NDT cảm thấy hoang mang, k tin tưởng. Hy vọng những thông tin nếu bác có vẫn được bác chia sẻ lên đây.

3 Likes

Ai ở trong room thì chụp ảnh đăng ở post này nhé :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Đoạn vừa rồi ai ôm DIG, CEO cũng thở hổn hển cả! Từ lãi 200% giờ còn có mấy chục %. Thời điểm nhạy cảm mà còn thu phí, mất hình tượng quá! A7 nói đúng: đến một lúc nào đó họ sẽ nhận ra A7 là ng tử tế nhất tt

2 Likes

Phê duyệt “một số” thành viên tiêu biểu. Vậy CĐ thế nào mới đc xem là CĐL?! Và thành viên như nào là “tiêu biểu”?!

1 Likes

CT đính chính rồi, Thứ 2 múc AE

Bác cho hỏi khách mời đặc biệt là ai ?

Trong nhóm có CAO THỦ nào để học hỏi, giá trị mà anh, em tham gia nhận được là gì ?

Nếu giá trị > giá cả anh, em ở đây cũng không tiếc đâu Bác ạ

2 Likes

Tiêu chí nắm bao nhiêu cổ thì được gọi là CĐL lớn vậy bác và đã nắm cổ DIG trong thời gian bao lâu thì được vào room vậy bác. Phải có tiêu chí chứ!

2 Likes

Tôi nói thật nếu ông CT thật mà tư duy như cái ông CT theo cái nick ở trên là tôi bán hàng ngay! Quá tào lao.

2 Likes