DIG hành trình đến 500k không còn xa!

hôm trc đáy giá ngon quá kg kịp múc, hôm sau tiền về múc luôn đc giá vốn. Đu tím luôn kg căn ke. Khô máu với đội sọc luôn

29 Likes

Mày đúng là thằng khóc thuê thật. Một ngày đc tra bao nhiêu thế

Anh em nhớ đừng fomo mg để đi đường dài nhé. Bọn trẻ trâu nó ko hiểu suy nghĩ của ae ta đâu

Ko biết cụ DIG ^3 còn sinh hoạt với ae nữa ko, hành trình còn dài lắm bác ạ

2 Likes

nếu vậy canh mua lại đi bác. Dù gì tỉ lệ so với vốn bác trade BDS thực tế vẫn nhỏ mà

2 Likes

nể a mình thật kkk bán chán rồi lại đua chứ làm cái kẹc gì

3 Likes

2 bác cứng thật đấy, nhiều người đầu tư nhiều năm nhưng ko đc như 2 bác đâu, kkk
đúng là giàu phải có tố chất :grin:

1 Likes

Có vẻ như anh Bảy đụng chạm đến bọn lợi ích nhóm nhiều , nên chúng nó cũng ghét và đánh hội đồng các CP của anh ấy . Chính điều này làm méo mó hết giá trị DN .
Với sự hiểu biết và kinh nghiệm làm đất của tôi , tôi đánh giá rất cao dự án Long Tân của DIg . Nó sát cạnh bên Swanbay đấy . chỗ này rất đẹp , nhà tôi cách đấy 18km . Trước khi mua Dig tôi cùng vài môi giới đất khảo sát đất quanh khu đó , giá đất dân quanh khu đó giờ cũng nhảy lên 30% so với 4 tháng trước rồi . Khu quần thể SWanbay và Long Tân lên đồng bộ thì chổ đó đẳng cấp và đẹp nhất miền nam đấy . Toàn tập trung giới nhà giàu ở khu đó . À quên tôi đang tim 1 miếng đất đối diện với Swanbay ( Bên đây sông ) để chơi 1 nhà vươn ven sông . Sở dĩ tìm vậy là có chổ chơi mà giá rẻ hơn nhiều so với đi mua Swanbay , giờ 1 căn biệt thự ven sông của Swanbay nhảy lên gần 50ty rồi !

11 Likes

nó có vành đai 3 sang thì Long Tân khác gì bến THượng hải đâu bác

1 Likes

giàu có do tầm nhìn mà bác, cứ nhìn ngắn quá thì chỉ ăn tiền lẻ thôi

3 Likes

Dig ngon thế nào, nhiều đất, nhiều dự án thế nào thì ai cũng biết, nhưng có một nguyên tắc sống còn trên thị trường chứng khoán là mua vì cái gì thì bán vì cái ấy.

ok bác, xưa gom L14 có cú nó đi -70% tài khoản từ đỉnh đấy bác :grin:

3 Likes

Siêu cổ nó sóc lắm bác, mặc dù bác bán đi nhưng vẫn đồng hành cùng a e là điều trân quý, bởi bác đàng hoàng hiểu biết, rất mong được trao đổi thêm cùng bác

2 Likes

nó như lò xo ấy bác nó nén vào rồi nó lại bung ra mạnh hơn, mình cầm dài theo DN thì sợ gì đâu

2 Likes

Chơi Dất thực tế hơi khác cổ BDS là ở chổ : Nếu giá đất 10đ mà có thằng tới trả 3đ là mình đấm vào mặt nó ngay . Còn chơi cổ BDS giá trị 10đ mà nó trả 3đ thì méo đấm vào mặt nó được vì thằng ngâu bên cạnh nó bán .
Đất thực tế bên ngoài mà tới trả giá lung tung là đánh bỏ mẹ nó ngay .

5 Likes

DIG cầm dài thì cứ ung dung mà hưởng thụ thôi anh em. Cao tốc, vành đai,… Chính phủ cho chỉ định thầu trong năm 2022-2023 triển khai nhanh lắm. BĐS giao thông thuận lợi thì đẹp hơn hoa hậu

Dạ ra ngoài xã hội làm j có chuyện thằng khùng nó bán giá nhà giảm 1/2 như cổ đất ạ
Nhưng ttck thfi nghịch lý là thee nhưng lúc giảm đó phải tất tay tất chân chứ ạ, cổ đất nó vật lộn khổ sở nhưng nhìn dài thì nó tăng điên hơn đất đó ạ, vì giá đất tăng sẽ thẩm vào cổ đất thôi
Em nghĩ tích cực cổ đất lợi nhuận điên rồ hơn đất, hôm nay Dig có thể 69 nhưng cuối năm nằm mơ cũng ko có giá đó đâu ạ

Chuyện đất bên ngoài XH là ông vào trước mua 1 bán 2 , ông vào sau mua 2 bán 4 , ông vào sau nữa mua 4 bán 6 và cứ thế . Ông vào sau mà trả giá linh tinh là vác gậy đập bỏ mẹ nó ngay . Cổ phiếu BDS trên sàn thì việc mua 1 bán 4 , 5 cũng là bình thường , ông vào sau nữa mua 5 chờ lên 10 rồi bán cũng là điều hết sức bình thường , thế mà cái đám chóa đẻ nó dùng mọi thủ đoạn bẩn làm nát hết quy luật bình thường đó . Tức mà đéo đánh vào mặt nó được . Vì tức mà sinh bệnh thôi

6 Likes

Thực tế cổ phiếu lên mạnh thì chỉnh là điều tất yếu thôi các bác, trước kia DIG lên trong âm thầm từ giá 30 thì nhanh vì lúc đó ít người để ý, giờ nó là 1 con hàng mà ai cũng biết tới rồi nên nhất cử nhất động đều bị xăm soi, chưa kể sự k minh bạch của các bên CK nữa. Quyết định k thông báo giao dịch tự doanh vừa ra hôm qua giống như 1 tuyên bố của UBCK là " tao chơi bài ngửa với bọn mày rồi".Thật sự mình rất ngạc nhiên khi UBCK lại bất thình lình tuyên bố xanh rờn như thế ? UBCK hậu thuẩn TỰ DOANH nhưng ttckvn thì tỷ lệ cá nhân chiếm cực cao và bộ Tài Chính, UBCK luôn luôn đề cập về việc MINH BẠCH thông tin các kiểu. Chính UBCK để những cái kho short lộng hành thái hoá xưa giờ mà tạo thành tiền lệ rấtxấu cho ttckvn và cho nhỏ lẻ vì nhỏ lẻ sợ bị tsunami nhấn chìm trong nháy mắt! KHO HÀNG và AI được phép mượn hàng SHORT? Chính là những VIP ở các ctck e,g. Khách VIP, các tay to của ctck , các nhóm lớn… Nhỏ lẻ bị bức bách quá đáng vì việc thao túng của họ! Tổ chức , quỹ muốn gom cp cũng phải đặt hàng qua họ với một mức giá …va thế la họ đè đạp cho ra bả để bà con phải thua lỗ cutloss, gom giá rẻ và trao tay ăn chênh lệch ! Đây là một hình thức THAO TÚNG trắng trợn lập đi lập lại nhiều năm rồi và phần thiệt luôn thuộc về nhỏ lẻ những người tạo nên những mắt xích lớn ở ttckvn và đóng thuế đàng hoàng nhất cho nhà nước!

9 Likes

Mỗi người một hoàn cảnh và một khẩu vị đầu tư, hi Vọng bác luôn tìm thấy niềm vui trong đầu tư và truyền cảm hứng cho con cháu

1 Likes