DIG hành trình đến 500k không còn xa!

tiền mua DIG chỉ bằng 1/10 mua BDS thì sao phải cắt lỗ, xuống thì mua thêm chứ bác

CHÚNG TA HÃY ĐI CÙNG NHAU VÀ ĐI THẬT XAchữ in đậm

1 Likes

Đây là zoom thứ 3 rồi, mình vào từ giá 25 từ hồi zoom của a đức LCTV lập và đã đóng, kệ thui, zoom cứ chạy, chỉ các cđ chân bản lãnh vẫn ở lại đến cùng

4 Likes

Tư duy đầu tư theo Thiên thời của Thầy A7 là đỉnh của đỉnh rồi. Mình đồng quan điểm với bác, thầy A7 và aem cổ đông DIG không nên “động chạm” quá lớn tới thế lực ngầm, lợi ích nhóm, tay to,… sẽ ảnh hưởng bất lợi đến F0 nhỏ lẻ đu đỉnh ngắn hạn

Tôi so sánh đơn giản thế này
VHM 13x chỉnh về 6x
DXG 4x chỉnh về 2x
CII 6x chỉnh về 2x
Cho nên DIG- CEO chỉnh là BÌNH THƯỜNG NHÁ
:ok_hand::ok_hand::ok_hand::ok_hand: OK CON DÊ
KHÔNG CÓ GÌ ĐỂ PHẢI LAO XAO CẢ

2 Likes

Kkkkk

13 Likes

DIG 10.000 ha.đáng bao nhiêu tỷ ??

22 Likes

Nhân nhẹ với 60 tỷ thì là 600 ngàn tỷ thầy ạ

1 Likes

Chứng khoán thế giới đang theo dõi sát cuộc điện đàm giữa Tổng thống Mỹ và Tổng thống Ngay về căng thẳng xung đột Nga - Ukraine vào ngày hôm nay 12/2, liệu cuôc xung đột này có ảnh hưởng lớn đến cố phiếu BĐS của Việt Nam không thầy A7 @Sieucophieu12345 ?

F247 cũng có luật lệ rõ ràng , lên bàn tán, chửi, CL thoải mái, còn lôi kéo thu phí… là bị đóng luôn nhé

1 Likes

đấy mới là đất nông nghiệp thôi mà đã thế rồi ạ

thầy từng trả lời là không bác nhé

1 Likes

Đối với Dig thì để cho mọi thứ cân bằng lại chút rồi vào cũng dc . Thấy bọn chóa làm trò bẩn bựa bực không chịu dc nên tạm rút vào thời điểm này . Khi nào cân bằng lại , thì vào sau . Chuyện đắt rẻ 5-3 giá không quan trọng , quan trọng mọi thứ cân bằng lại để đầu tư . Mình muốn vào Dig cũng giống như BDS . 1 lần mua là nằm trên 5 -6 năm

1 Likes

Tuyệt vời! Pic kia bị khoá rồi, tự tay bóp dé, chán :)))) Pic này có lộc, ae yên tâm !

14 Likes

Khả năng phong thuỷ quay trở lại . Kaka.

1 Likes

Báo cáo các bác. Thứ 2 e lên ngân hàng giải ngân tiền múc tiếp Dig Ceo . Từ vụ THM giá cp giảm cảm thấy mệt thật sự nhừng Tự nhiên mấy hôm nay lòng tham lại trỗi dậy thật :)))

3 Likes

Bây giờ vui nhất là kiếm tiền đấu với đội short hả các bác. ^^

1 Likes

Mong sang thứ 2 các anh T+ táng mạnh vào . Hố hố

1 Likes

1 Likes

KKKK
Đóng là phải, đừng để đến lúc Sếp 7 phải lên tiếng thì ko hay =))

2 Likes