DIG hành trình đến 500k không còn xa!

hehe bác giống em, cũng học ptkt trước, mấy vụ đầu ăn cũng kha khá, trượt 1 vụ bay hết thành quả, hold dài dn tốt vẫn là thượng sách

3 Likes

Chính trc học Y Hà Nội đấy phải ko? Hay là a nhầm

mày ngon thì sủa địa chỉ cho bố m đây này. Kêu sủa địa chỉ từ pic kia giờ về lại pic này vẫn chưa thấy mày sủa địa chỉ đâu. Chim với chả lợn

1 Likes

PTKT cũng chỉ là tương đối, không chính xác với thị trường vì:

1. PTKT không thể đoán được sọc vào lúc nào nên chỉ báo sai khi sọc đâm liên tục.
  2. Tác động của tình hình thời sự, biến động của nền kinh tế và đặc biệt các yếu tố thiên tai, dịch bệnh, rủi ro khác PTKT không thể chỉ báo đúng được.
  3. Một số chính sách đột biến áp dụng thì PTKT cũng chỉ để làm cảnh thôi
3 Likes

Ô! Đúng em rồi bác, lên đây lại gặp người quen ạ :))

1 Likes

Nói một câu tự đáy lòng, DIG đang hoàn thiện vai bên phải, sẽ dao động trong biên độ hẹp 6x-7x trong khoảng 2 tuần nữa là lại có một cú sụt mạnh thêm 50% nữa về 3x.
Các cụ có chửi thì e cũng xin nhận. Máu đổ quá nhiều rồi.
E cũng kg đổ lỗi cho ai cả, các cụ cũng nên vậy. Tiền là của mình, sai thì chỉ có mình chịu

1 Likes

Chuẩn rồi bạn. Mình ở ngay gần Bắc cầu hàn của L18

1 Likes

Bán nhà vay kho mà sọc :smiley:

Kkkk

14 Likes

IMG20220212140722
Cuối tuần gác lại bảng điện treckking thư giãn lấy sức chiến đấu lâu dài.

7 Likes

Ừ, đúng rồi đấy bạn bán đi để tôi ôm thêm. Sang tháng có ít tiền nữa tôi phải múc thêm cho đỡ sợ. Hixx

1 Likes

Chim lợn chứ đáy nồi cái gì, phân tích ngu như con bò, có cần bố thị phạm cho ít kiến thức vào đầu ko?

4 Likes

Sau 1 tháng sọc cổ phiếu đột nhiên có thông tin ẩn lệnh mua bán của tự doanh. Ae có thấy nghi nghi ko?

Chưa kể đội A7 và tin đồn Tân Hoàng Minh muốn tham gia vào DIG. Những hành động này hoàn toàn đúng luật. Ko có vĩ mô nào can thiệp nổi.

Kịch hay còn ở phía trước. Ae hold chặt toạ sơn quan hổ đấu kkk

9 Likes

Thôi thôi, im mẹ mày mồm đi. Nghe cái giọng là bt CL rồi. Cút

1 Likes

Đéo còn giá rẻ nữa cho chúng mày đâu. Vào mà ủn đít các cụ đi, đáy lòng cái con bà mày ah?

1 Likes

Giai đoạn này TT nhạy cảm, khó đoán, từ tạo lập cho tới lái, đến các cao thủ gạo cội như a R, HTT, BN còn k dám đoán mà bạn chốt 1 câu xanh rờn thế thì tôi cũng phục bạn đấy, chốt rồi thì thôi, k cmt ở đây nữa.

Ngọa hổ tàng long, trước lỡ mồm dìm BĐS, giờ có khi chơi chiêu này để múc BĐS cũng nên…:))

:rofl: :rofl: :rofl:

Phải quay ngang màn hình mới nhân được thầy nhé, nhiều số 0 quá :rofl: