DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Ngồi trên cao vạn dặm nhìn thấu thiên thời, Tìm đúng địa lợi, hiệu uý lòng quân, tạo ra nhân hoà đủ thấy tầm vóc A7, mưu sỹ thudao viết hay quá, trận chiến này ko thắng ko về, hơn 10 vạn tinh binh của tôi rất chắc nai nịch gọn gàng quyết chiến!!!’

9 Likes

bác thử đào(zui zui tý) viết hay quá

1 Likes

T vẫn thích nhiều chim lợn, càng chim càng thích. Vì còn chim là còn nghỉ ngờ, mà còn nghĩ ngờ thì cổ mới đi xa được. Kkkkk.

Viết cứ như hịch tướng sĩ

60 Likes

DIG càng ngày càng nổ tiếng thì mn xác định càng khó lên. 100k còn xa xỉ

Sợ loz j bòi, tiền tươi k magin. Đến lúc nó lên thì phi mút chỉ.

Rất thích nghe thơ của ông thọ

1 Likes

Bác viết văn hay quá ,đọc văn của bác mà làm em cảm giác ôm cổ phiếu mà như ôm quân lính binh sĩ thời chiến Kk

2 Likes

Ngáo đá, số đá còn lại mày giấu ở đâu ?

Thơ văn nó phải ra tiền như bác thudao mới đáng đọc, tướng lĩnh nó phải như thầy 7 mới đáng theo Kk

1 Likes

Ngòi bút sánh ngang trăm vạn binh mã :+1::+1:

4 Likes

Thơ hay quá

2 Likes

1202
1202B
HỠI NHỮNG CON CL NGU NGỐC, CÒN CÃI NỮA THÌ NGÀY NÀY NĂM SAU BỐC MẢ BỌN MÀY

3 Likes

A7 quá khen, em xách dép theo A7 dài. Full cổ r giờ ngồi hịch ae tự tin nắm giữ ak.

19 Likes

Bác viết hay quá, thấm lắm

2 Likes

Văn hay quá bác, tuyệt vời.

1 Likes

ae đọc hết bài thì biết đi đâu mua đất cho nhanh giàu, cả nước đều có cơ hội, kg chỉ 5 đại dự án cấp quốc gia còn nh dự án nữa

6 Likes

Ttck nó khác hoàn toàn vs bds bác à. Nếu cứ đúng như đất chỉ lên k chỉnh thì sẽ k có 95% ndt thua lỗ bác nhé. Kk

Bác Thudao tài năng quá, thơ chất quá, rất mong có ngày gặp mặt kính bác Cốc bia, bác không uống được bia thì em kính bác ly rượu.

1 Likes

Ngày xưa lúc thông tin vành đai 3 còn mù mờ e đã đi mua đất lúc giá còn thơm bây giờ thì nó đã thành sự thật rõ ràng sẽ làm thì giá bây giờ đã cao hơn và những chỗ đẹp thì kg ai bán nữa, DIG cũng thế bây giờ vẫn còn rẻ nhưng khi cả xã hội nó bắt đầu nhìn thấy vành đai 3 sắp đi qua Long Tân thì lại dẫm đạp lên nhau mà cướp DIG kkk, nên mới nói ai đi đầu tư mà cứ đợi rõ ràng hết thì lúc đấy là đỉnh cmnr

15 Likes