DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nick bác trên cá mập chứng khoán tên gì vậy ak để em tiện theo dõi ak.

Bác viết thế này ae nào lỡ bỏ đây xD

Bài viết quá hay a

Tên với ảnh đại diện bác Vice y như trên này nha bác

Ủng hộ các bác, e đi làm khu công nghiệp bao năm, tk dc it tiền, theo tư duy A7 từ tháng 12. x2 ko bán, sàn chục cây cug không. Chúc mọi người đồng lòng qua đoạn khó khăn này!

8 Likes

Cảm giác về nhà cũ tinh thần ae phấn trấn hẳn. Thêm văn của bác thudao nữa sẽ làm ae dig vững tin. Cảm ơn bác!

1 Likes

Khởi công vđ3 là x2 nhẹ thôi

2 Likes

Tôi full cổ r chứ giá này ko xúc đc tiếc ghê. Chắc đầu tháng mút phát nữa quá. Hno mới mua thêm đc ít.

3 Likes

ngưỡng ngộ tầm nhìn của bác. Ủng hộ bác và cùng bác tiến bước

Bid với stb bác 7phan đã chốt lời lâu rồi.Mấy con bank chỉ cần ăn 15% cũng ngon rồi.Bác ấy còn đoán ra con nào được kéo từ trước Tết cơ.Kinh dị thật

1 Likes

Chắc nguyên chủ tịch danh dự 3DIG bị ngáo giống lòi cu mấy tháng trước.mới lập pic bị xóa.gây chấn động duy nhất là A7.:laughing:

tưởng mua xong hôm nọ r chứ bác nhỉ

Tin ngoài lề là thế cụ nhé
Nhưng giờ chym lợn nhiều
Cứ bảo lãnh đạo úp bô này nọ
Nên hãy để tờ A4 chứng minh
Nhưng lúc tờ A4 ra thì ko chừng mua giá chát hơn đấy
Tù mù thì ăn dày
Kk

2 Likes

Sao pic vắng chim lợn thế nhỉ

Mai mà bị kê sàn nó mới bay lên đó bác

Bình tĩnh thôi mai mới cn bn nhé :rofl:

3 Likes

Nhìn giá cổ DIG mà bất lực, lãi giảm nhiều chỉ là muỗi, đau nhất là full cổ rồi mà không còn thóc mà xúc thêm

kk, bọn sọc giờ vẫn còn lực. Nhưng e đoán giỏi lắm đè sàn về 5x đc 2 lần nữa là khóc thôi

1 Likes

giờ sau khi đập cho bđs te tua thì báo chí đã đưa tin, nghĩ mà tội cho ae cầm bđs trong ngắn hạn, nhưng về dài hạn thì vẫn là trend tăng thôi

3 Likes

hôm trc vừa quét lệnh to bắt hết sọc sàn rồi ở giá 59 rồi thì cùng lắm nó về tét lại 6x lần nữa thôi, chứ bữa nọ về 59 thì ai sợ cũng đã bán hết rồi mà đã qua 1 lần rồi thì sợ quái gì, hôm thứ 6 lực bán cũng yếu rồi thì thứ 2 giảm nhẹ rồi thứ 3 lại bật lên thôi.

6 Likes