DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Bh về giá trc khi có vụ đấu giá thủ thiêm rồi, ae lo gì nữa. Giá đất vẫn tăng hàng ngày, lãnh đạo DIG thể hiện tầm rất thuyết phục, liên tục gặp và tháp tùng lãnh đạo cấp cao, làm việc với các tỉnh liên tục để xúc tiến dự án. Nội tại doanh nghiệp đang tốt lên hàng ngày, giá đất tăng hàng ngày, kì vọng tăng hàng ngày

3 Likes

DIG có thể k sàn nhưng con CEO chắc vẫn sàn, bọn đánh T3 CEO nhiều thật :joy:

3 Likes

Em nể thơ của bác quá. Mong bác ra nhiều thơ làm tăng nhuệ khí cho anh em cùng theo Thầy A7 thằng trận này.

4 Likes

Từ ngày về đây, cảm giác yên bình hẳn các bác ơi, cảm giác nhẹ nhàng ! Ai có cảm giác giống tôi ko?!

4 Likes

Cảm ơn bác nhé.

1 Likes
  • Đội quân bên Tào hàng vạn binh mã được ráp sắt, đao kiếm… được trang bị đến tận chân răng
  • Đội quân A7 vài ngàn binh sỹ mới được đào tạo còn chệch choạc.

Rồi 2 bên chiến đấu ráp lá cà. Bên nào sẽ thắng - chưa biết được, phải xem tướng 2 bên là ai

• Bên Tào tướng toàn là Hưng ssi,… ko nghĩ đến binh mã ae đi theo chỉ nhăm nhe đổ bô, trục lợi cá nhân…
  • Bên A7 là vị tướng xả thân vì quân sĩ, luôn nghĩ đến lợi ích hai bên giữa mình và binh mã đi theo, kích lệ đồng viên mỗi khi quân sĩ hoang mang mất định hướng, sẵn sàng cầm kiếm xông lên đầu quyết chiến…

Một bên là những con sư tử được dẫn dắt bởi vài con cừu và một bên toàn lũ cừu được dẫn dắt bởi một con sư tử - và chiến thắng cuối cùng sẽ thuộc về bên được dẫn dắt bởi con sư tử “A7”

image

16 Likes

Tin mới nhận tối nay Dig có khả năng đc thu gom 5-10% slcp từ một tay trâu nào đó.

37 Likes

hình ảnh

33 Likes

Cảm ơn người anh, em!

Bài viết hay, thơ hay, thông tin nóng hổi!

Người anh, em quá đỗi tuyệt vời!

2 Likes

Thôi bác. Bác xoá giúp e đi với. Hết phiên thứ 2 thì đăng ạ. E đang muốn gom giá rẻ :frowning:

3 Likes

Tin quá tuyệt vời vào lúc này. Cảm ơn người ae đã chia sẻ

1 Likes

cảm ơn bác, bác chia sẻ thêm về CEO Dig cho ae cùng ngâm cứu với

1 Likes

Tin sét đánh với đội sọc

1 Likes

Trước h mới nghe tay to giờ có khái niệm tay trâu sắp tới lại có tay voi nữa kkk

6 Likes

Bài hịch tuyệt vời quá bác ơi. Em chân đất mắt toét nghe mà sung sướng lòng.

2 Likes

vẫn có đấy bạn, như bữa thứ 6 là đội nhỏ lẻ đánh T+3 canh bán đấy, tại CEO DIG đang thu hút được sự chú ý lớn nên hội a dua đánh theo phiên vẫn đu bám vào để kiếm lời … xong đoạn tích nền này phi mạnh thì bọn nó khóc ra tiếng mán hết

1 Likes

Về lại nhà cũ cảm giác rất yên bình. Trong đời đánh chứng có A7 người thật việc thật soi đường chỉ lối mà còn ko giàu thì chỉ có trách mình thôi. Chúc anh em đoàn kết đưa Dig lên đỉnh vinh quang.

VPH - Vạn Phát Hưng đứa con ghẻ của dòng BĐS.? - #36 bởi Hue_Dinh Shock Vạn Thịnh Phát đang muốn Thấu tóm VPH

Vấn đề là tay này chắc ko đc ưa thích lắm hoặc không cần phải giấu nên a Cường book tin ra sớm vậy.
Để làm gì?

• Giết sọc
  • Tăng giá bắt cổ đông này phải mua ở mặt bằng cao
  • Hay đơn giản là thông tin cho ae tin tưởng nắm giữ?

Tôi thấy game này hay nha. Theo tôi nghĩ thì đánh lên một nhịp tầm 7, 8x giết sọc trước, rồi đi ngang cho tay to vào hàng sau đó sẽ phi mạnh.

14 Likes

Có thể THM mua 10% cp DIG