DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Đến giờ thì còn sợ j ai xả nữa em ơi, họ xả cũng vạn bất đắc dĩ, xả xong mấy hôm lại bay thôi lo j

1 Likes

Thằng này chỉ ăn hôi thôi cụ. Nhờ đánh margin mới Xn lần tk đc chứ thằng này nó view ngắn hạn. Ăn xong bảo đội A7 bánh vẽ. Nói chung ko tin tưởng đc.

1 Likes

Chúc các anh các bác mạnh khỏe, lại mái nhà xưa ta về :3

1 Likes

Hôm nay Cl nó về tổ chim chúa nó gọi về Mai mốt ong thủ, anh em digger chân chính tâm sự rất vui

Thiên Tân là nhà Chủ tịch rồi, ko đáng ngại
Còn Hím Lam thì hôm nọ họp bàn chiến lược sau vụ bọn nó bán ra khá nhiều cp, chắc đã tìm dc tiếng nói chung
Sắp tới LFI IPO lại thêm mớ tiền giải ngân nhốt DIG
Chưa kể tin đồn cá mập gom DIG
Ae cơ cấu tích sản DIG
Trận này đánh rắn dập đầu
Ae canh thời điểm tổng phản công

12 Likes

Ruộng nương Pao bán hết cho Sungroup làm cáp treo với nhà thương mại rồi, nên bây giờ phải sửa sai ôm chặt thằng DIG để sửa lỗi với giàng ơi

9 Likes

Quê Pao có gần Quê A Phủ ko kkk

Tin anh Cường leak ra thì chắc là đúng thôi. Hôm trước anh Cường cũng leak tin Phó chủ tịch DIG mua 5tr cổ. Anh em tin tưởng vào doanh nghiệp thì đừng có lướt lát nhiều nằm im nắm giữ thôi.

7 Likes

Quê Pao có ngọn núi cao nhất Đông Nam Á nhưng bán mẹ cho mấy ông bds rồi, bây giờ phải sửa sai thôi

1 Likes

Coi chừng nhầm ông Doãn Đức và Đức LCTV nha

Nó lấy đất nhà Pao thì Pao lấy cổ Sun đi

Để ý nick của bạn có nhiều cmt rất mâu thuẫn.lúc thấy tin tốt ra liên tục thì hô múc xúc nhiệt tình lắm.lúc dig giảm thì mồm hô chốt hết dig sang ceo.giờ lại vào dig lại.lúc dig đánh short thì hô mạnh miệng.lúc giảm lại sợ bị đạp để gom hàng.lúc nào cũng sợ lên sợ xuống.tâm lý yếu kém hơn cả F0 như mình.

8 Likes

Đêm mơ thấy giàng bảo phải ôm Dig và theo a Thiện Tuấn mới lấy lại đc ruộng nương

Ghế ít đít nhiều . Ai không ngồi thì đứng dậy xuống tàu để DIG chọn người mới xịn xò hơn.

Mình cũng nghĩ kịch bản như vậy. Ko có đáy 2 nữa đâu.

Làm gì còn đáy nữa . Tích lũy 6x,7x đợi tin ra thì phi mút chỉ nhé

Bạn này tâm lý hơi yếu, trước là chim lợn, sau quay lại đi theo A7 và anh em, nhưng bữa giờ rung lắc mạnh quá, nên chắc bạn ấy dao động xíu thôi, thấy bạn ấy đi các pic để Scr để hỏi bác 7 về Ceo và Dig, bạn ấy cũng nhìn dài hạn ấy, nhưng ngắn hạn do rung lắc kinh quá nên tâm chưa tĩnh, ko sao đâu nhé .

8 Likes

Dig thơm r

Mình mua dig giá 110 @@

2 Likes

Vào pic này toàn bác gạo cội tham gia sớm và có tầm nhìn và có nhiều thông tin.giúp đỡ cho nhỏ lẽ tránh bị chim lợn gây nhiễu loạn.vậy mà bác ấy nắm giữ ceo dig mà vẫn run rẩy sợ lên sợ xuống.sợ nhất một ngày nào đấy nỗi sợ thành sự thật lại quay trở thành chim lợn thôi.