DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Nên cơ cấu thêm để mua trung bình giá xuống em à, giá này tốt lắm rồi, để đỡ bị tâm lý. Ko xuống nữa yên tâm quỹ vào rồi

Bác dám mua giá 110 rồi thì giá này có gì mà phải lo nữa.mua để tb giá tốt đi.chờ tin tốt ra hết rồi mới dám mua thì lại fomo tiếp đấy

Tớ thì nghĩ sang tuần CEO 45 và DIG 60 như bác 7phan9 nói. Thú thực xưa muốn nó tăng, giờ gom được tiền rồi lại chỉ muốn nó giảm. Xin lỗi các bác nhé hic

1 Likes

Dm dân T+ như chú anh lạ gì vào hù dọa linh tinh vớ vẩn, ở đây nhiều anh em mua trên cao ko chia sẻ j vào còn đưa thằng đéo nào ra đây hù, ra chỗ khác chơi đi

9 Likes

DIG hơn 30 năm để tạo bộ rễ, giờ là thời kỳ để cổ đông gặt hái quả ngọt
Kiên nhẫn ăn tất

8 Likes

E biết các bác sẽ nói thế mà. Trước e cũng chim liên bác 7phan9 như thế vì em muốn nó lên. Sau thấy bác ấy phán chuẩn quá nên đành phải tin. Vì tin nên em gom tiền một mớ để bắt đáy giết sọc cùng các bác. Chứ chắc đéo bác đã dám lọ mọ đi vay tiền như em.

À em đéo phải dân T+ nhé. Mua giá sale để trung bình giá, đéo ăn 20-30% T1 đâu nhá

Ko sao
Qtrong tư duy dài hạn
Ai hết lực thì ngồi im
Ai còn thì canh lúc sọc đạp là cướp, gia tăng cp

1 Likes

Mỗi người một công sức đóng góp cùng a e nếu chú có tinh thần thế thì rất tốt, còn ngắn hạn đi phán thì khác éo j tung đồng xu ko trúng thì trượt có j mà ngưỡng mộ vậy, đừng tôn mấy ông đoán mai trời mưa hay nắng vì cũng như thầy bói xem voi thôi

12 Likes
4 Likes

Ae giai đoạn này giữ DIG với trái tim nóng nhưng cần cái đầu lạnh
Mình húng quá lại bất lợi với bọn sọc
Mục tiêu của mình là dài hạn, còn lực là gom giá sale
Hết lực thì đóng app đi lv
Đoàn kết sẽ chiến thắng

4 Likes

Cẩn thận bị ông @MrPao này lừa nhé cả nhà :rofl::rofl:

Nhất trí với bác!

1 Likes

Các bác toàn thấy khen mấy bác lão làng “già gân” chả thấy khen F0 như e cố thủ trong đống rơm sau 11 phiên sàn gì cả :sweat_smile:

11 Likes

Ko nói thì ai biết, Hoan nghênh và chúng ta đoàn kết là chiến thắng cuộc chiến này!

4 Likes

Thấy anh em hô hào sọc nhưng có ai nghĩ là chính gia đình chủ tịch đánh xuống để gom cổ ko nhỉ ?
Vời tiềm năng vô cùng lớn thì việc gia đình chủ tịch cần làm là kiểm soát hoàn toàn cuộc chơi tại DIG trước sự nhòm ngó của cá mập, gia đình ct hiện chưa nắm đủ 65% cổ phần thì vẫn chưa làm chủ đươc hoàn toàn cục diện. Chỉ khi các slot của các tay to được sắp xếp xong thì DIG mới hoàn toàn phóng lên mặt trăng được.

1 Likes

Họ chốt lãi hay sao mà phải đánh xuống để gom?? :rofl::rofl:
Giá họ cầm 1x 2x hết rồi cụ, giàu vậy đủ rồi còn gom 7x 8x làm gì nữa 🥲

Thế thì lại thành bán khống như a Quyết còi ha ha

Người trong cuộc mới hiểu người trong kẹt. Đừng nghĩ như hiện tại đã đúng như mong muốn của họ. Triển khai nhiều dự án không phải là chuyện dễ, dòng tiền là rất quan trọng. Mà làm BĐS ở Vn thì chi phí ẩn là cực lớn.

Bác ảo về việc chủ tịch gom 7x 8x quá :rofl::rofl:
Còn về chi phí làm dự án thì đúng đấy, 1 dự án đến lúc thu tiền cũng phải mất hơn 10 năm, để càng lâu chi phí càng cao… ai theo được đến đó, đếm cua được đến đó thì hold đến lúc đo thôi.
Còn ngắn hạn, trung hạn kế hoạch DIG LNST 12.5k tỷ đến 2025 á. Tự tính…