DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Vấn đề là một nhiệm kỳ ban chấp hành trung ương Đảng chỉ có 5 năm thôi. Ai mà đợi được đến 10 năm.

Tôi nhớ bạn hôm trước ca ngợi Dig và tin tưởng CT mà, tôi cũng rất mong Ct gom thêm cổ phiếu nhưng gom thì phải thông báo để cổ đông yên tâm chứ ko phải như cách bạn nghĩ. Còn rất nhiều chiên za đã nói cổ đất là hay nói xấu rồi ko minh bạch nhưng tôi thấy việc cổ phiếu tăng trong dài hạn là cách tốt nhất để chứng minh đầu tư là đúng đắn

1 Likes

Anh em ở đấy nhiều lúc cảm xúc quá mà không giữ được cái đầu lạnh. Tôi vẫn giữ DIG thôi. Tuy nhiên mình cần phân tích tình hình bằng lý trí chứ không phải cảm xúc. Công ty của người ta mất bao công gây dựng, đi lo dự án các thứ, nhiều người trong chúng ta chỉ việc nhảy vào ăn X lần tài khoản mà chả bỏ công sức gì thì việc họ “ thu tí phí “ cũng là chuyện bt thôi. Việc bán khống bản thân nó không có tội mà quan trọng ý nghĩa của việc đó như thế nào. Bác nào tinh ý để ý thời gian bán non dự án Đại Phước rất khớp với tình hình xã hội ở VN.
Còn việc minh bạch hay ko cũng phải tuỳ tình hình thực tế. Cách vận hành chính trị xã hội ở VN ko phải như Tây mà lúc nào cũng đòi minh bạch được.
Đa số ở đây đều là nhỏ lẻ thì theo tôi chúng ta nên bình tĩnh quan sát nhận định tình hình mà tối ưu hoá được lợi nhuận cho bản thân mỗi người.

2 Likes

Chốt câu cuối như bác nói thì có ảnh hưởng gì đến hành trình đến 500/1 cổ đến năm 2025 hay ko.

500k chưa đủ 11 tỉ đô.không đạt do lái yếu.mà dig cđ chơi t+ đông gê.kiếm tiền lẻ.chán bỏ cụ. :laughing:

3 Likes

Thế thì 1triệu mới bán thôi.kkk

thằng Doãn Đức này tuổi gì bằng Đức LC, Đức LC cũng từng ăn NSH x17 phát rồi đấy.

8 Likes

Mình thấy giá dig giờ quá rẻ,.Thứ 2 xúc thêm 10 k

Thị trường đầu cơ là cuộc chiến tâm lý giữa cá mập và nhỏ lẻ, ae hạn chế biểu lộ cảm xúc trên đây sẽ tốt hơn, khi ae tuyệt vọng là lúc cá mập sẽ đạp thêm

1 Likes

Thằng doãn đức này chuyên gia nói đạo lý. Mua xong cổ phiếu tăng thì nói như bố đời người ta. Đến lúc giảm thì đổ lỗi cho thị trường chung. Còn vênh váo nọ kia vì mở dc mấy lớp dạy phân tích. Thấy năm nào cũng dạy nhưng học xong mới biết toàn dạy một đàng làm một nẻo. Khi nào cũng cho mình là thanh cao. Loại bán xong rồi chim thì có lúc đội bô lên đầu khen ngon

1 Likes

Hay quá bác ơi

1 Likes

Nghe tin lề đường, 16/2 Gấu Nga đập nhau với Ukcraine ah các bác, nếu là thật thì sang tuần mệt rồi.

Bác khôn vl. :joy:

Dân ngoài xã hội đầu năm lo chiến tranh đi múc đất đào hầm đất sốt tung chảo kìa

37 Likes

Dân ngoài xh múc đất A7 ah, chứ sợ dân trên ttck chạy tụt quần khi nghe chiến tranh thôi.

Ptkt thế này chắc bán nhà kkkk. Đừng lấy giá năm ngoái ra mà so sánh, khi bối cảnh rộng hơn đã thay đổi. Sách nào nó cũng dạy phải soi vĩ mô, bức tranh toàn cảnh rồi mới tính nhé.
Cứ nhìn mấy công ty chứng khoán, ngành nghề dịch vụ, trụ sở toàn thuê, tài sản cố định ít, danh mục tự doanh trồi sụt mà vốn hoá còn cao hơn rất nhiều DiG rồi đấy

1 Likes

Lề đường VN nhà bác còn giỏi hơn cả Lầu Năm Góc, chiến tranh mà còn chọn ngày ra tay như giang hồ mạng ha ha

1 Likes

nói chung chiến tranh với nước sở hữu hạt nhân là khó xảy ra .nếu ko muốn đi tong cả tg.Nhưng nó gằm gè nhau thì xảy ra xung đột ở mức nhẹ.Nhưng trước mắt nó làm ảnh hướng tới giá dầu tăng cao .=>lạm phát xảy ra càng nhanh hơn cả bơm tiền
p/s :sáng ra mua cái bánh mỳ mà nó tăng giá 25% oy các bác :)) lý do xăng tăng vật giá tăng . nói chung tiền mất giá đang ngấm từ 2 vào nền kinh tế rồi

chuẩn, tôi bị nó phím vpb 6x về 1x, hbc 6x về 5x 2018, nó chỉ dạy học và hô để thu phí, chứ đầu tư gì thằng Doãn Đức,

Mấy thằng hay nói đạo lí thường sống như…kkkk.