DIG hành trình đến 500k không còn xa!

keke…mặt em búng ra sữa, anh mày ko chấp tranh luận làm j.

Nói chung là mới Trâu quỳ ra

Vụ này lm mất niềm tin của anh em nước đi này tại hạ ko ngờ tới

bữa trc mình nói đáy 2022 rồi,. phang cật lực thôi =))

Đất xúc cách đây 3 năm từ 2020, full cổ từ 2021 thì ngồi xem CL nó hót thôi bạn kkk

2 Likes

Sao gần đây hiền thế :crazy_face:

đúng như mình dự đoán, thị trường nó đỏ rực, tha hồ mà xúc mấy mã ngon…anh em nào có tiền đây là cơ hội tốt nhất để xúc =))

Sủa mạnh lên các chim lợn.

Anh đây gia cát dự: Vol bộ ba nguyên tử DIG-CEO-L14 giảm còn 1/2 trong khoảng 1-2 tuần nữa

KK

em xác định đầu tư dài hạn r nên tốt nhất để rũ hết bọn đu bám thì mới ổn chứ để kiểu đánh lên đánh xuống cho nó đu kiểu đó nhìn khó chịu quá

2 Likes

Quá ngon Dig xanh rồi

tao nói dig đỏ rồi sàn hồi nào…mày bị ngáo đá ah.
tao chỉ nói nga đập u cà, ttck sẽ đỏ rực thôi nge ku. là cơ hội để vô mà xúc nge.

k biết các bác nghĩ sao chứ h em k thick cổ cứ trần sàn 2 mầu thế cứ tích lũy lên từ từ là đc chứ cổ cứ trần sàn thấy hoảng lắm

1 Likes

Về nhà cũ :house: phong thủy hẳn nhỉ các bác ?!

1 Likes

Tôi bản tính hiền lành nhưng từ ngày gặp bọn CL thì nó mới giang hồ nt :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Bác nói chuẩn đấy. Cp mà chỉ có hai màu trần sàn nó cứ sao sao ấy

:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::star_struck::star_struck:

Thôi đc rồi các bố đừng cãi nhau nữa, tôi theo dõi từ hqua mà chán đéo muốn nói, cứ nói qua nói lại mà cuối cùng toàn nói cái ch đéo gì, ô mua giá 65 rồi thì ngồi im đi cứ phải rung cây làm gì, a trai tôi còn mua thêm 50k giá 73 đó mà ô cứ phảo xoắn nhỉ

Bố mày 30 tuổi cũng đéo phải trẻ con mà sợ chiến tranh để mày hù dọa nhé.loại thạc sĩ chim lợn như mày bố thích chửi lắm đấy.mày nên câm họng lại đi.đừng có hô hào chiến tranh gì để hù dọa f0 nghe chưa.giờ các mã tốt đều xanh rồi đấy.

Cứ tích lũy quanh vùng 7x là ngon, ko cần tím tái làm gì. Để rũ hết bọn chim bé đi đã, thay hết lớp mới và ae cũ lâu dài, cổ đông chất lượng vọt phát lên 1xx trong chớp mắt thôi mà. Quan trọng doanh nghiệp ngon

2 Likes

Gắt thế. Xanh đỏ hàng ngày là bình thường, quan trọng là ở xu hướng. Cứ đôi co với các thành phần thích dự đoán trong phiên làm gì cho mệt

1 Likes