DIG hành trình đến 500k không còn xa!

như thế thì lại bị tứ phía nó đánh cho k lên đc cổ cánh phải tích lũy lên từ từ chứ k nội vụ t+ thôi cũng k lên nổi với đám đấy

đó gọi là sự thức thời :v giảm quá thì chửi, tạo đáy thì bắt, thế nào cũng đánh được :v kkk ko nên chửi bới bác ạ :v

Lãi 60% ko bán, lỗ 40% cũng k cắt lỗ.giảm thì mua thêm.vậy mà bọn chim lợn toàn tự nhận thạc sĩ vào rung chỉ muốn đá vào mõm nữa.cả room mỗi thằng hâm này vào toàn đưa tin chiến tranh nga ukraina.lại còn mật vụ gì đó.như thằng điên.chúng nó k thích hàng dig thì bán đi rồi lượn chỗ khác chơi.cứ thích vào đây chim lợn phiền mọi người.

1 Likes

dự là từ giờ DIG sẽ có xu hướng đi ngang hoặc tăng giảm nhẹ quanh ngưỡng 70, đến khi có những thông tin hỗ trợ từ doanh nghiệp như trả cổ tức, tăng vốn điều lệ… :’>

Cứ mang t3 ra doạ, nó giờ xanh lét thì còn chần chờ gì nữa mà còn cãi chửi nhau?

Mấy thằng hôm trước nhổ, hôm nay liếm AE ở đây ai mà chả biết. nó lên tàu rồi nhưng cho nó vào khu vực cách ly để tự sướng. còn láo toét thì cho ăn cờ

Ok bác.ở ngoài thì em cũng điềm tĩnh lắm.chắc do môi trường xung quanh em ko có chim lợn.vào đây gặp bọn chim lợn làm em hơi bức xúc.bác thông cảm.em sẽ tiết chế lại

1 Likes

Kệ cụ ông nhà ông chứ 10tỉ chứ 100 tỉ liên quan đéo ji tới nhau

Em gái đi cùng bọn anh đường dài sẽ có đủ cung bậc nhưng vinh Quang thì rực rỡ

Chim lợn thấy đáy rồi là vào xúc như bọn đói để nó ủn lên giữ sức còn chửi nhé

sáng đóng phiên xanh, chiều lại đua lệnh, anh chị em cầm tới chiết khấu thế này rồi còn bán nữa thì chịu. Nhà mình mua 10 tỏi 1 tháng sau lại bán cho người khác 5 tỏi thì các bác hỏi có ai bán không?

Dạo này chim lợn chất lượng thấp quá, đề nghị Short tuyển bọn mới trình độ tiến sĩ đi, chứ thạc sĩ đếch ăn thua

2 Likes

Nay tt bị đạp sâu mà DIG xanh mạnh là ae tự hiểu

5 Likes

Ok bác.tin tốt ra dần dần là chim lợn ko còn cớ để cắn nữa.lúc đấy ae chỉ ngồi hưởng thành quả thôi.

em cũng mong nó đi ngang tích lũy thì cái sự tăng giá về sau mới bền được

em đi từ hồi 3x lên rùi anh mà lúc 3x em chơi size nhỏ nên vào ít sau lên 1x em đánh size lên thì gặp đúng lúc chỉnh nên em đang trên 9x mà e cũng kệ cũng rét nhiều lần nhưng h quen r em k thích kiểu trần liên tục nữa cứ tích lũy lên theo giá trị doanh nghiệp là đc a hỉ

10 tỷ thì xuống mâm dưới ngồi. Mang ra doạ mấy cháu sv à.

2 Likes

Đúng em, trần sàn thế chỉ khuyến khích T+ thôi.
Mà chưa phi hẳn đâu, a nghĩ còn lình xình 2-3 phiên nữa , cuối tuần mới phi. :slight_smile:

Bao năm tôi đầu tư mụ mị trong đống sách tây tầu, hàng ngày hóng trum ỉa chảy, putin hắt hơi. Tập cận bình đi du lịch cũng làm tôi mất ngủ. Mỗi lần chốt lãi 15% lồi mồm mời ae ăn nhậu hả hê. Ôi cái thời u mê, xem mây xem chart tìm điểm mua điểm bán, ôi giàng ơi giàng ơi

11 Likes

Cho chết cụ bọn sọc seo, bán khống, bọn khôn lõi đòi ăn T+, sáng nay rũ đẹp quá rồi, tuần này bank xác định đi nạng