DIG hành trình đến 500k không còn xa!

cướp, sọc chết chắc rồi

Haha, tôi thấy ông upbo và Tomcruise chim được đấy :)))

bằng chứng thép không cân nổi thị trường nữa, rồi có tiền lại thi nhau đi đầu đất thôi.

1000 tim cho em

Sách tây em cũng theo nhiều năm. 10-15% là có nhảy vào nhảy ra. cũng u u mê mê như anh. chứng ở VN ko giống tây. giờ thì khôn rồi

1 Likes

Dự là đội sọc phải đua vài cây CE để cover lại DIG!

1 Likes

Ối giàng ơi, tận 10 tỷ cơ á. Lên đọ mảnh nương với thằng cu con trai tôi này. Có mảnh nương còi trồng ngô mỗi năm thu đc có 8tr mà tư bản dưới xuôi lên trả 20 tỷ éo chớp mắt đây này

2 Likes

Em cứ tự tin lúc xuống thì ai chả buồn lúc lên thì ai chả vui, doanh nghiệp tốt thì giá trị sẽ phản ánh vào giá cưỡng sao nổi, mãi niềm tin thì ok

keke.khả năng bố nhiều tiền hơn mày.thế thôi =))

Vnidex về lấp cái gap rồi

Nào lên Sapa mời ly rượu Ngô nhé cổ đông

1 Likes

Pao còn nhiều nương rẫy vậy không? @MrPao còn con gái 18 đôi mươi xinh đẹp trẻ trung không :rofl:

3 Likes

ờ…bác giàu rồi…tôi đâu nói bác nghèo đâu…nhưng về kiến thức,bác fai theo học hỏi nhiều đó =)))

Ban đầu em cứ nghĩ bác đặt tên pao cho tếu thôi cơ.ko ngờ bác ở trên bản thật.bác nhiều đất vậy nên thuê cái thằng thạc sĩ kinh tế này về làm thuê cho bác cũng đc đấy.thời buổi nào còn mang cái thạc sĩ ra khoe.ko nói ra ngta còn nể.nói ra ngta cười cho.kkk

2 Likes

ờ…10 tỷ chắc đây hơn đc khối đứa hùa theo A7 =)))

Người giàu bước lên xe ko ngó nghiêng xung quanh. Người cố tỏ ra giàu thì hành động ngược lại. Cũng giống như tiền thì tiền giấy nó ít phát ra tiếng động hơn tiền xu, giá trị tiền giấy và tiền xu thì bác tự kết luận nhé

Nhất trí bác, bịn short dig nó dại lắm, đùa với cái địa chủ online là ko ổn đâu

Vậy giờ bác so tiền hay so kiến thức với trưởng bản Pao đây? =)))))

1 Likes

30 tuổi cơ ah, nhiều tuổi thế con giai =)))

Trình của t là đến tháng 4 đi họp uống rượu với bác Thiện Tuấn, còn của thạc sỹ thì đi làm lo ăn từng bữa

3 Likes