DIG hành trình đến 500k không còn xa!

keke…chọc mấy bác hùa theo A7 mà trong đầu não ít nếp nhăn thôi…chứ A7 giờ lên live sút DIG và CEO thì ko biết mấy bố xử sự thế nào…vì toàn nge hùa theo…

Đánh chứng mõm

Ak giờ mới lộ nguyên hình là chim lợn.sao ko nói thẳng ra từ đầu đi.ở đây đại đa số đều học trò A7 hoặc xem video A7 học theo tư duy và phân tích vĩ mô của A7 đấy.chúng tao thấy đúng đắn thì chúng tao theo.còn mày thạc sĩ chim lợn thì chim cút sang chỗ khác mà kiếm ăn.ở đây ko ai chào đón mày cả.mày có 10 tỉ hay 100 tỉ thì cũng kệ cmm.ai quan tâm

Lâu lắm không thấy bác Độc Cô ra siêu phẩm mới

Đúng rồi đấy.30 tuổi mà vẫn gọi mày là thằng.mày có thấy nhục không.trong khi tao vẫn gọi những người 28 29tuổi bằng anh vì tao nể kiến thức và tư duy của họ.còn mày thì thôi.giỏi thì lộ mặt thật lên mà nói chuyện như tao đây

Bộ xây dựng đồ sơn.nổi tiếng cả miền bắc luôn ấy bác ơi.bác đã đến với đồ sơn quê em chưa.hy

Ngày xưa sa pa mới sốt đất, dân Hn hp lên mua nhiều, người sapa với tầm nhìn theo phiên úp bô hết dân hn hp đầu tư giá trị, sau đó 1 năm đất tăng 20 lần, dân sapa ko dám đi qua nhà cũ. Ko tin lên mà xem.
Long tân bây giờ y vậy, kiếm đâu ra mảnh thứ 2

5 Likes

Nên chửi bác à, tôi cũng mua gia tăng giá trên 10x, lướt lát mong cổ xuống thì im im mà đợi, cứ lên đây bô bô, anh em nghe khó chịu vãi.

Càng nói càng thấu kính nghiệm thì non, trình độ thì kém, lại khoe khoang coi thường người khác, quả thực hồi xưa có thằng Trung ngáo hay vào đây giờ khả năng bạn này cũng là trung rồi khai ra đi

1 Likes

Cứ đi ngang đi cho chắc. Toàn người đầu tư lo gì

Thôi
Đầu năm ae hạn chế văng tục thôi
Ai mua vì lý do gì thì bán với lý do đấy
Tt này nhìn dài hạn dễ chơi
Ngắn hạn nhảy nhót bào mòn tk nhanh lắm, chưa kể loạn chưởng mua bán linh tinh

3 Likes

Mua kiên trì tích sản cổ phiếu vài năm trở lên không bao giờ lỗ nhá. Bớt hù doạ đi, ngay cả hàng a.Q ai mua tích sản 10 năm lúc cp về đỉnh cũ cũng ăn lòi mồm ra.

Kaka bác nói đùa chứ.quất lâm thì số lượng đông hơn đồ sơn nhưng chất lượng k bằng được đâu.bác có tin 14tuổi các cháu đã xuống đồ sơn đi làm thêm rồi đấy kaka

thôi nên cắm cờ khóa mõm nó lại là được.chửi nó mệt lắm.

Lãnh đạo xứ Thanh kê tau mi khỏi bàn, trên sàn ck này kể ra nhiều lắm,kkk

Đúng rồi bác.cho nó về với đất mẹ luôn.ăn 1 trả 10.như vậy mới thấm.

Tiền nhiều hơn lá, lá rụng đầy sân, chân chạy lung tung, bùng nhùng như rắn, cắn rụng bờ rào, tiền ào ào vào đất, cổ chất tăng Trần.

1 Likes

Hôm nay Dig có vẻ cân bằng; để chờ cuối phiên có sọc không. Chứ cân bằng lại là dễ phi 1xx lắm

Hôm nay hàng T+3; mà kéo nến rút chân khối lượng gia tăng dễ là phiên gom nốt lắm. Ae cứ chờ xem

Ờ…trình non nhưng quan trọng thu về tiền tươi thóc thật bác ah…keke