DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Như A7 nói Bank đi viện, sắp tới đến Thép bị úp bô, rồi tiền lại đổ về cổ bđs trong đó Dig chùm

Nhìn cái ảnh vừa khí thế vừa buồn cười, muahahaha

Thằng hãm l đấy nó có thù với cổ bds bác ạ. Nhưng mà nó càng chê thì càng ngon :joy:

1 Likes

Nhiều anh em cứ thích cổ phi lên luôn nhỉ, như thế ko bền cầu được. Giờ chỉ mong Dig cân bằng lại, thu hẹp biên độ dao động tích lũy tạo nền lại tầm 3 tháng rồi lúc đấy phi là đẹp

1 Likes

Theo em thm có mua thì cũng cho bệ tinh thu gom đợt sập vừa qua đủ rồi, chỉ cần ra tin hợp thức hoá sang tay mà thôi!

1 Likes

Dòng tiền sẽ sớm quay lại Dig. Tình hình mai múc thêm ít nữa nhé!

7 Likes

A7 wa đẳng cấp 1 thủ lĩnh đích thực .1 tư duyy va tầm nhìn khác biệt . Trên ttckvn a7 mà số 2 thi ko ai số 1 .

1 Likes

Mai có thể cơ hội cuối cùng để anh em lên tàu; cũng như đội sọc lấy lại hàng. Phiên mai dự sẽ nổ vol mà nổ vol lại kéo tím thì xác định nhịp này phi lên 100k luôn nhỉ

2 ae mình là đc 150k rồi mai thích thì mua thêm thôi

16 Likes

Chúc mừng 2ae​:star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

em chả ham gì nổ vol, nổ vol sợ rằng lực bán còn nhiều, phải kiệt vol-tăng mạnh mới ngon

1 Likes

Ae đầu tư hãy tạm dừng những âu lo, mệt mỏi sau trận đánh hôm nay, ngồi lại đây quanh đống lửa nhỏ nghe lão kể chuyện này:

Năm 1970 ở một làng quê nhỏ có một người phụ nữ hạ sinh một bé trai vừa mới lọt lòng đã đứng dậy bước 7 bước mà nói:

• “Thiên thời địa lợi, duy ngã độc tôn!”

Sau này đứa bé ấy lớn lên được mọi người gọi với cái tên Ndt1970 - A7.
Chàng trai ấy lớn lên tai to mặt lớn, thân hình vạm con nhà bà vỡ. Bước một bước quần tinh củng nguyệt, bước hai bước vạn dặm tự thu bé lại chỉ bằng vài cổ phiếu.

Nếu ai đã từng tới vùng Việt Trì - Phú Thọ L14, vùng Bà Rịa Vũng Tàu, Đồng Nai DIG, Vân Đồn, Phú Quốc CEO chắc hẳn cũng nghe được câu chuyện ly kỳ về người này.

Chuyện kể:
Khi lớn lên A7 cùng một số người bạn tìm về đây gây dựng cơ nghiệp, trong một lần đi xem thực địa đất đai bất ngờ nhìn thấy một con Bạch Xà lớn, nó chặn đường hét lớn:

• “Bố mày là Ngân Hàng Thép, con trai của thần…”

Chưa kịp dứt lời A7 một chém đứt đầu con rắn. Anh em đi theo tá hoả tụm lại thì con rắn đã biến thành làn khói trắng tan đi.

Mọi người cho rằng A7 là hậu duệ của Xích Đế, suy tôn làm thầy.

Năm CoVid thứ 3, A7 lúc này đã chín chắn nắm trong tay hàng chục vạn đại binh, tiến đánh hàng loạt thành trì, giải phóng nô lệ đang đu đỉnh, hào sảng dạy cho người dân biết đầu tư dài hạn. Ai nấy gặp rồi đều răm rắp nghe theo. Con dân tìm về đầu quân vô số kể.

Trước sự hoành hành của dịch bênh, sự phao đồn của chim lợn, lải nhải mãi, tuyên truyền mãi cho ae rằng đội quân của A7 là bọn bơm thổi, một lũ ô hợp, một bọn bất tài không biết phân tích doanh nghiệp, lại nghe sự tích kỳ lạ.

Trên dòng sông Hồng chảy về biết bao phù sa, đất đá của mấy cây cầu đang thi công lần đầu tiên xuất hiện cảnh mỗi chiếc lá lại thủng lỗ chỗ tạo thành 4 chữ: “Cổ đất là vua”
Mà lạ hơn nữa là trên đại kỳ của A7 cũng được thêu hai từ “Cổ đất”.

Liệu A7 và đại binh của mình có chiến thắng trận Xích Bích sắp diễn ra hay không. Xin để hồi sau sẽ rõ.
hình ảnh

61 Likes

Văn thơ song toàn luôn bác ạ :grin:

Rảnh ngồi viết mấy dòng vui cho ae phấn chấn vậy. Đầu tư đường dài nên cũng muốn mọi người thi thoảng đc thư giãn chút bác ak.

15 Likes

Cụ viết hay đấy. Kkk.

Khâm phục, khâm phục!

Vấn đề vẫn còn T+ nhưng nổ vol là tiền vào lon; xác định đáy mà kéo tím thì những phiên sau nó mới cạn vol và mút chỉ được

1 Likes

tha tim

1 Likes

Nghe rất vui :grinning:

Sau này cho cụ viết tiểu thuyết viết về A7