DIG hành trình đến 500k không còn xa!

công nhận qua pic này phong thủy hẳn lên

1 Likes

Vol bé thế này trần thì giời đỡ rồi :cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom:

1 Likes

38 Likes

ngồi im cũng là một hoạt động, muốn ngồi được im thì phải hiểu cổ mình đầu tư có cái gì bên trong, sắp tới nó thành cái gì, ngồi im tức là đã đủ niềm tin mới ngồi im được.

3 Likes

Ối giàng ơi, Volum 1,4tr cổ đã tím , cung đâu mất hút rồi anh em

Chạy loăng quăng không bằng ngồi yên một chỗ kkk

Quyết không rơi 1 cổ nào, hold chặt hehe

Ngôi nhà này dù có chim lợn thì vẫn trong lành và phong thủy quá đẹp. Ai lập topic này xin cho tại hạ được bày tỏ sự cảm kích :blush: :blush: :blush: bác @Vice phải không nhỉ?
Khi chúng ta đồng hành cùng nhau, cùng chí hướng, cùng mục đích, tỉnh táo hào sảng và bớt vụ lợi bản thân thì sẽ là một tập thể kim cương không thể phá vỡ :boom: :boom: :boom: :boom:

5 Likes

đại gia còn phải hoảng kaka Đại gia Hà Nội "săn" biệt thự, liền kề, phát hoảng vì giá tăng phi mã | Báo Dân trí

44 Likes

Nguyen4 nhé…:))

2 Likes

đang bị xả rồi.

Ngồi im là béo phì, tự kỷ đới, cũng phải chạy nhảy thể dục tý cụ ợ …KKkkk

cảm ơn bác @Nguyen4 nhé, làm gì cũng phải có phong thủy mới được.

3 Likes

hội bắt đáy đang xả hay sao ý nhỉ

Nhìn theo phiên là dở rồi, h hold chặt mà đi chơi thôi

3 Likes

từ giờ cho tới dhcd, tôi đoán dig hết game. Vì đội lái cũng hết lực để kéo lên khi game phát hành lộ bài. Giá này là giá tốt để thoát hàng.

Dòng tiền khắp nơi đổ về chỗ trũng nhất.
DIG 30 năm thoái vốn nhà nước thoát ra thành cá chép hoá rồng. Ae nắm cổ DIG nội tại cực khoẻ, tiềm năng lớn vô cùng, chắc chắn sẽ thắng trận khải hoàn trở về.
Tôi vẫn giữ quan điểm khoảng 1,2 tháng tới 3 mã DIG, L14, CEO sẽ nổ cực to, báo hiệu cho một con sóng mới lớn hơn, cao hơn.
Múc, húc, xúc
Quyết không rơi cổ nào
Đi cùng doanh nghiệp tới hết chu kỳ bds.

34 Likes

Dm Gia Cát Lượng đốt Tư Mã Ý đéo chết vì có thiên thời. Bạn tuổi lol

Kiểu này sóng BDS to rồi