DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Kkk

49 Likes

Với tình hình kinh tế ,chính trị hiện nay Ae nên ôm cổ đất là an toàn và tốt nhất,. Nhưng ae nên tự tìm hiểu DN bđs nào tốt nào xấu để đầu tư. Chứ tôi thấy bank, thép nó cứ kéo 1-2 phiên rồi xả ae nhảy ra vào mất cơ hội cổ đất mà tốn phí cho tụi môi giới chả ra làm sao cả

Câu nói muôn thủa: “Tiếc là ko biết, ko gặp A7 sớm, nhưng khi gặp rồi lại éo tin A7” kkk

1 Likes

xúc thêm ít

5 Likes

mình chơi tiền thịt thôi

2 Likes

Dig nhìn màunay lại tím

DIG CEO nó vào sóng mới cmnr , aloo aloo chim lợn ơi xD XD

Tâm phải tĩnh thì mới có thể ngồi yên được, giống như câu Tâm bất biến giữ dòng đời vạn biến, thế mới hiểu được ngồi yên cũng là trình độ, là đẳng cấp. Thế nên đa số bảo ngồi yên lại cứ nhấp nha nhấp nhổm và bị “cuốn theo chiều gió” kkk

30 Likes

Sau vài năm nghiên cứu sác Tây chán chê mà ko khá được. Cảm ơn Thầy cho e tư duy đúng.

1 Likes

Lại nhớ thuyết xưa Khổng minh điềm tĩnh dùng tiếng đàn đẩy lui hàng vạn quân địch áp thành. Tuyệt hảo, thấy giống triết lý đầu tư của A7 quá.

vượt 77 khả năng ce sớm

lực bán nhìn yếu quá. kiểu này hôm nay lại cel rồi

Tuyệt vời thật

Vote tiếp nào các bác. Mua rồi thì vote, định mua cũng vote, bán xong vote nhưng đừng tiếc nuối nhìn nó phi

thôi xong, lại nhân trần ah

thanh khoản 1tr đã trần thì bọn sọc chết chắc rồi ae ơi, thắng thua đã rõ → đội sọc nhảy cầu rồi

Vol to bằng cái kẹo mút đã lộ chân CE rồi, sọc không biết ủn tới bao giờ mới đủ hàng.

Chỉ biết ngồi im và ôm chặt vì tuyệt đối tin tưởng vào tư duy A7, tin tưởng vào DN

Thanks A7 rất nhiều!

2 Likes