DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chào mừng đội sọc về với đội của ae nhé, các chú cong mông ủn cover 15 phiên CE may ra mới đủ nhé, kkk…

1 Likes

Khuyên bác đừng vào đó ko giải quyết dc gì lúc Dig sập nó xoá zoom đi vào đó hô hào thu phí lên đây chia sẻ giao lưu là OK

Thuyết âm mưu rất có thể là sự thật. Vài ngày trước khi hose ngừng cũng cấp giáo dịch tự doanh thì ngay sau đó 14-2 phiên chiều bank bị bán tháo ko tiếc tay làm tốt mất gần 30 đ. Phải chăng đây là kế hoạch đã lên sẵn từ trước, xả bank thì tiền về đâu. Phải chăng là cổ đất??. Ae giữ hàng cẩn thận, ko nhả ra tầm này là mất đấy. Kkk.

2 Likes

8 Likes

Vùng này là đáy của Dig a e trung thủ cao thủ tranh thủ gom nhặt dần đợi đến giữa năm múc cổ tức rồi Dig tích lũy xong lại phi lợi nhuận rơi vào 2022–2024 hạn chế vay mượn nhảy nhót sẽ không hiệu quả

Chẳng mong áo em xanh màu lá
Ước sao màu tím hoa cà

Các bác chọn màu nào đặt cửa đi ạ, good morning …

1 Likes

Tầm mày chả bằng cái móng chân của tao nhé, đừng tỏ vẻ j ra ở đây…

Vì bọn nó muốn che giấu việc tự doanh đi múc xúc húc tất cả cổ đất A7 nên phải làm trò hèn mọn đó mà kkk xD

Mỗi ngày rit 3-5% là dc ko cần tím tái nhiều

1 Likes

ngày mới DIG CEO L14 xanh tím nhé ae, hãy tỉnh táo nhận ra tự doanh cty chứng khoán không công khai danh mục của mình để múc BDS đó, lỡ sóng thần này có thể hận cả đời

bác mới đang là người ra vẻ gì gì đấy, mà đọ tiền ko bác :grin:

Đề nghị các cổ đông dig không doạ show tk, không hỏi mày biết tao là ai, không…kkk; quý nhau thì hãy hành động bằng cách có tiền thì mua thêm dig he he

chọc thanh niên ngáo đá kia phát, cầu tương lai của DIG đấy bác :stuck_out_tongue:

1 Likes

mua kiểu này có khi là THM ý bác nhỉ :))

Tiền lại ngập thị trường

chịu cụ, có lẽ cụ nên theo nghiệp nghiên bút :grinning: :grinning:

Tôi không có đánh giá gì bạn này bởi mới vào chưa biết là bt nhưng ntn mới thấy chúng nó cứ lấy đất giấy, đất đã bán hạch toán rồi nhân đơn giá thành tiền xong hô hào tung tóe khắp nơi mà rất nhiều người tin sái cổ. Khốn nạn thật.

Bác nào biết nhóm z.alo hoặc nhóm Vib,er hay Tele.gram của cổ đông DIG hay CII thì inbox cho em xin link với ạ? Em định vào group để hóng hớt mà serch không ra link

Thế thì mày đừng mua đừng đi khuyên ai cả. Cũng đừng xúc phạm người khác. Đầu tư gì đó do mình quyết định!