DIG hành trình đến 500k không còn xa!

2 Likes

Mục tiêu trở thành tập đoàn bất động sản lớn nhất VN thì vốn hóa cũng phải tầm ấy = Vốn hóa VHM+NVL+… Đại ca ạ.

ha ha cái này đúng là vậy, thậm chí phải chấp nhận nhiều khi có thể bay hết kkk

1 Likes

Đội SỌC tự cover ủn mông CE đó. Thầy chỉ ngồi im phẩm trà rồi cười nhẹ thôi.

1 Likes

Đợt trc nó giảm chiến đấu với CL nó cũng stress bác ạ, nên phải nghỉ ngơi lấy lại cân bằng cho tình thần, bây giờ tinh thần nó thoải mái thì lv nó mới hiệu suất đc bác :laughing:

7 Likes

Ae cổ đông dài hạn vượt qua được đoạn này sau này có chuyện chịu được sàn 1 tháng kể cho chim lợn nghe :joy::joy::joy:

Chất mua trần 336k mà trắng bán, hiểu cảm giác đau của sọc lúc này, mua cover hàng lại trong tuyệt vọng ko biết bao giờ đủ luôn kkkk

4 Likes

xuất sắc quá friend

1 Likes

Nhất trí với bác, DIG là riêng là duy nhất và là hàng quốc dân mang lại giàu có cho cổ đông

Sao cụ cứ bê VHM làm tham chiếu vậy .chán .

bác đúng là cổ đông chất lượng, ai kiên nhẫn sẽ nhận được quả ngọt

2 Likes

Sặc, tiền bọ so với mấy bác trên này thôi bác ơi, em góp chút sức cướp hàng giết sọc thôi kkkk

1 Likes

nhiều ít quan trọng gì, quan trọng là chúng ta sát cánh cùng cộng đồng đến bờ vinh quang!!! đoàn kết là giàu hết

3 Likes

bank lại kéo xả à :v

1 Likes

vài năm sau nhìn lại, bác hơn bao người ngoài kia, những ai không hiểu thiên thời

1 Likes

cứ lâu lâu lập nick mới vào chim lợn

Dạo này thấy Tai Nguyen ăn nói nhỏ nhẹ hẳn, chắc dái bé bán hết DIG rồi, mau cover lại đi bạn ơi

Lần này DIG tăng bền vững thì uy tín A7 càng cao nhỉ

mình dái bé cũng có 150k dig dắt lưng kg biết chú dái to có bn dig để tôi còn học tập theo chú

14 Likes

nhìn đoạn này tăng trong nghi nhờ mà hả lòng hả dạ các anh ợ .tầm này chắc cũng chỉ có ae trải qua 11 cây sàn mới dám lên tàu tiếp chứ thèng nào dám vô nữa ngồi nhìn mở mắt ce mà tức ói máu

4 Likes