DIG hành trình đến 500k không còn xa!

tôi nghi chú bán rồi. Cách nói chuyện khác hẳn đấy.

tăng mà ít comment, các bác f0 đã cắt rất nhiều tại đúng đáy

2 Likes

Mặc dù cắt lỗ đúng đáy nhưng vẫn vui vì nhìn thấy bọn sọc cháy TK . He he he … Cho chúng mày chết mịa hết đi . Tao lỗ 2 tỷ thì chúng mày mất 20ty , bán nhà trả nợ . DCM chúng mày cho chừa cái tật sọc

12 Likes

Cà khịa nhau làm gì, bán cái gì giá này đừng mất đoàn kết haiza

Đầu tư là cuộc hành trình rất dài, rất dài và xa, bảng đt chỉ thể hiện giá lên xuống theo ngày, giá trị DN cần tgian để kiểm chứng, giá trị tốt sẽ lên rất mạnh bay rất cao và rất xa, đừng nhìn dăm ba phiên để nói 1 con cổ phiếu nó tốt hay xấu, hãy để thời gian năm tháng trả lời, việc các bạn cần làm đó là sự kiên nhẫn chờ đợi những biến chuyển nó xảy ra ở tương lai :grin:

35 Likes

à, ý tôi là bán rồi thì múc cover ngay thôi. Tôi cũng cover lại rồi

Là chim lợn bác nhé, là trâu hay ngựa hóa ra bác bảo nó bị quái thai à, kkk

haiza cứ nhảy chồm chồm như vậy không có hiệu quả đâu, cứ nằm im là cách tốt nhất để tạo ra giàu có đấy, đừng khôn hơn người khác, rồi lại mất hàng cover không nổi đâu

Đừng chọc bác @tainguyen , mấy bữa ni rằm tháng giêng nên hiền, chừ hết rằm rồi coi chừng nhá :relieved::relieved::relieved:

2 Likes

Tầm này nhìn tím ko cảm xúc rồi bác ơi, bọn nó vặt bao nhiêu của mình thì phải trả lại hơn gấp nhiều lần mới xứng đáng công mình hold bất chấp tất cả.

e thấy nhớ những “chú chim non hót líu lo” quá :smiley:

2 Likes

ai cũng có công việc riêng, bác @tainguyen là cổ đông nhiệt huyết đấy, bác ấy mua nhiều đoạn 3x rồi, về sau mới múc thêm dần thôi.

2 Likes

Dạo này ít CL tainguyen cũng phải nghri ngơi dưỡng sức, cũng là điều tốt, mịa thế mà anh em cũng nghi kị được haiza

3 Likes

Triệu hồi @rz52001, mấy hôm trước chửi kinh lắm. Nay còn hàng không?

2 Likes

Đoán chắc là đã rất nhiều người cắt đúng đáy, nếu thế thì giờ cảm giác đau đớn vô cùng. Giữ thì giảm
sàn, bán xong lại chạy như ma đuổi.

1 Likes

Nghe các bác chém, giật mình sờ xuống bên dưới… ô không to mấy nhưng vẫn còn nguyên ạ :laughing: :laughing: :laughing:

1 Likes

còn vừa mua thêm 50k giá 73 thì bán cái gì, cao còn kg bán bán gì giá này, tôi còn chưa biết chú có bn dig mà nói nt chắc hẳn chú phải 200k dig mới dám nói tôi dái bé nhỉ

14 Likes

Sao lại comment gây war thế? Giọng bác này thấy hơi bị… à nha

Cứ tin và đi theo A7. A7 cho đi để được trở nên vĩ đại.

Cảm ơn cụ nhé, lúc chiến đấu thì kg thấy mặt đâu giờ nó tăng thì e nghỉ ngơi mấy hôm cũng có ng phải căn ke kkkk, xem trên f có ai show tk nhiều hơn e đâu chứ :rofl::rofl::rofl:

9 Likes