DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Chuẩn

Quả nhóm kín DIG lại vẽ trò thu phí, nếu k ủng hộ thì giải tán. Trò mèo kinh.
Ảnh chụp Màn hình 2022-02-16 lúc 10.47.50 SA

5 Likes

Đi đầu thai rồi bác.

Các bác cứ thích khịa nhỉ, đừng suy bụng ta ra bụng người, bác nào bán thì lại cover lại, bác nào giữ thì nắm chặt, đúng kỳ vọng thì bán.

2 Likes

Cũng có nhiều người lợi dụng nhỉ.

thôi giải tán thì giải tán, chuyện không vui đừng đem lên đây bác, kẻo ảnh hưởng 1 số anh em không hiểu

3 Likes

Hehe. Cuối cùng thì cũng phải mất phí mà không biết A7 cho đi để được trở lên vĩ đại à.

Hi có mình vẫn giữ nguyên đợi ngày về bờ hớn hở :slight_smile:

Loại ấy đi đầu thai cũng nhận ra. Lãi thì tung hô gọi là thầy, chỉnh tí lỗ tí thì gọi thằng ngay, chửi người ta không ra gì. Tưởng nick ảo thì mất dậy kiểu gì cũng được, rồi đổi nick. Nhưng cái suy nghĩ ấy rồi nó thành nghiệp vận vào thân thôi kkkk

2 Likes

Em đề nghị các bác không đề cập gì đến cái room ấy ở đây nữa, coi như nó không tồn tại đi :stuck_out_tongue:

4 Likes

Thôi không bàn room này nữa bác ơi. Em hay lên đây xem mọi người chém thôi, chứ room riếc làm gì? Pass nào.

Các bác nói nhà này phong thuỷ :kissing_heart::kissing_heart:
Không tin cũng phải tin
PHONG THUỶ THẬT :kissing_heart::kissing_heart::heart::heart::smiling_face_with_three_hearts::dancer::dancer:

Cũng nhiều ae trong đó có trên này, mình đăng nốt rồi thoát nhóm, thấy bọn nó hèn hèn kiểu gì đó. Bị chửi nhiều thế mà vẫn k sáng mắt ra được.

3 Likes

vào nhóm làm ji ? để dễ lùa hơn ah ? kaka

Dig Ceo L14 đang đứng đầu dẫn dắt cả thị trường

3 Likes

a e phải biết môi giới và nhà đầu tư có lợi ích đối lập, nhà đầu tư cứ cầm cổ cả năm ko giao dịch gì thì môi giới ăn cám ah kaka

1trieu/tháng cũng thu đc 1 tỷ đấy. Làm giàu k khó. Dig mà lên mạnh khéo đóng nhiệt tình, ngồi chơ kiếm 1 tỷ/tháng. Hơn cả lãi của 1 doanh nghiệp lớn.

tôi biết bạn là người uy tín rồi, anh em hiểu nhầm tí thôi xí xóa đi

1 Likes

E sắp về bờ rồi các bác ơi, mua 73, trung bình giá lên mấy lần… thêm 1 phiên CE nữa là về bờ :(((((. F0 vào thị trường, đầu tháng 1 lãi lớn xong ăn ngay 11 phiên sàn, âm tài khoản,… Bác nào kinh nghiệm vào xác nhận hộ em cái là đã vào trend tăng mới chưa :))))

3 Likes

Đi học cũng có quỹ lớp . Group ngta muốn có tiền để chi phí hoạt động nhóm thì có gì mà phải kêu đâu bác . Ai không thích thì không tham gia thôi mà . Lôi lên đây làm gì ???