DIG hành trình đến 500k không còn xa!

bác này có khí chất đi diệt chim lợn đấy! thấy diệt cả trên tiktok mấy con môi giới trẻ ranh kaka​:v::v:

2 Likes

Mình lỗ 2ty , nhưng không sao . Nhìn thấy chúng nó cháy 200ty mới đã . kkkk … Game Win Win không chơi , chơi game lưỡng bại câu thương . Đây là điều tôi kỵ trong làm ăn .

7 Likes

Bác này nhớ tốt phết. Tự nhiên CL này quay xe 180o thành cổ đông Digger. Lúc cổ xuông CL như đúng rồi

1 Likes

Dig tập đoàn số 1 việt nam

Phen này Than - Dầu đi viện

2 Likes

Nó đổi avt mấy lần rồi đấy.hôm qua vẫn chim lợn mà.

Quá tuyệt vời. Cản ơn thầy đã cung cấp thông tin cho ae cổ đông. Hold chặt DIG ít nhất 5 năm tới thôi ae.

1 Likes

Quy phục rồi à chú em

Vol bé như cái tăm, tím cứng từ đầu giờ sáng… các bạn cắt bank-thép sang mua lại phải xếp hàng đợi nhau rồi.

Sau tất cả là biết ơn người Thầy vỹ đại A7!

Chẳng gì tôi phải xoá. Hôm trước nó bảo mở nhóm phi lợi nhuận, miễn phí… Đến hnay nó lại trở bài thu tiền, nó doạ nếu k đủ người đồng ý nó xoá nhóm. Thế k hèn là gì.

1 Likes

Cố lên bạn, phải tính x mấy lần chứ. Nhiều người đang mong về bờ để thờ phào bán cho yên tâm đấy. Bán xong lại phi, cái ngưỡng ngấp nghé về bờ cảm xúc lắm.

1 Likes

Ngồi xem thôi tôi chuyển tiền về cho mấy đứa em làm kinh doanh điện máy từ 12/1 rồi bác, thỉnh thoảng vào chém gió trêu mấy thằng cu em cho chúng nó tức nó mới vui, cũng đỡ buồn lúc rảnh rỗi gọi là giải trí tí

hôm nay buồn quá, đánh chưa đã mà địch đã đầu hàng rồi

Hi quyết tâm theo A7 với niềm tin mạnh mẽ khi nghe loạt video thấm nhuần tư duy mới dám đu đỉnh để ko phải nói “giá như”, hớn hở về bờ nhưng giữ dài lâu bạn ơi :slight_smile:

1 Likes

Từ khi quay lại nhà này, DIG CEO cứ tím lịm, ưng ưng. :slight_smile: Chúc mừng ae cổ đông trung thành.

1 Likes

Tao có lời khuyên cho mày bỏ tiền vào cho mấy thằng em làm Điện Máy ?

Thì mày sắp phá sản đến nơi rồi Cu

Lên đây chém gió với tư duy như thế làm éo gì đủ trình ?

Bán cổ đất đi kinh doanh Điện Máy ? WTF ? :sweat_smile:

1 Likes

Về được bờ thì càng phải vững vàng hơn nếu nó chỉnh phát nữa bác ak.lỗ nặng còn giữ được thì ko có cớ gì lúc lỗ nhẹ lại bán đi.hoặc lãi 1 ít đã chốt.xác định ăn bằng lần là phải lì đòn.

3 Likes

thôi ông ạ, nghe cái giọng trẻ trâu của ông đánh chứng mõm chứ gì

1 Likes

trải qua chục phiên sàn, sợ gì mà k cầm tiếp bác nhỉ

1 Likes