DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thôi bác ơi ko nên đưa chuyện ko liên quan lên nhóm làm loãng topic. Chuyện cá nhân rẹp đi bác.

1 Likes

Nói cho sang mõm thôi ông ạ

Đm bảo bán cổ về đầu tư làm “Điện Máy” là đã thấy tù vãi chày rồi :sweat_smile:

Đòi cạnh tranh với điện máy xanh, thế giới di động chăng ? KKK

4 Likes

Giảm sàn súc được thêm có mấy nghìn DIG, buồn quá bạn ạ =)))

1 Likes

DIG hoàn thành kế hoạch năm từ đầu quý 1. Quá đẳng cấp, chúc mừng anh em nào dái to giữ được DIG sau 10 phiên giảm sàn

3 Likes

Ông đã làm điện máy chưa ? :)) chả bik ông nắm bao nhiêu cổ dig, nắm lâu chưa, tôi đây cũng ôm cổ dig có lẽ cũng dạng lâu rồi, nhưng ông cuồng ngôn nó vừa thôi, học thầy học cho kĩ vào :))

Cảm ơn thầy rất nhiều…:smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

ko lẽ CE tằng tằng lên tận 120 chăng kaka

ae có link nhóm tele của DIG k cho tôi vào chém gió với

Xét tới mơ mộng các dự án khùng thì k ai qua nổi FLC nha. kkk

1 Likes

Đi mà mua FLC đi bạn, hàng anh Quyết còi chưa bao giờ lọt vào mắt A7 :slight_smile:

1 Likes

Cảm ơn thông tin trên cả tuyệt vời của A7. DIG quá triển vọng và có A7 đồng hành thì ae chỉ việc ngồi im cũng giàu là có thật

1 Likes

A7 trả lời bằng kết quả. Sẽ ôm DIG dài dài

Thế ông biết thằng “phucthu” này chưa ?

Tôi chẳng cuồng ngôn mấy ông làm điện máy không giỏi mảketing, bán hàng, quản trị tài chính thì xác định hàng tồn kho ngốn hết.

Bây giờ không phải thời của cửa hàng điện máy tư nhân.

Bỏ tiền chẵn thu tiền lẻ, còn làm được hệ thống chiếm dụng được vốn,… thì mới nói câu chuyện khác nhé Bạn.

3 Likes

Quá tuyệt vời thầy ạ!

Em đang tỷ trọng lớn nhất là L14, DIG

bác này nói chuẩn đấy MWG nó giỏi chiếm dụng vốn! xã hội thằng nào càng giỏi chiếm dụng được vốn thì nó càng giàu kaka

4 Likes

Tôi cũng xúc thêm đc 300 cổ, chỉ chán mỗi ko có tiền để múc nhiều. Cây thứ 4 trần rồi :sweat_smile:

1 Likes

3 con ce… chúc mừng anh em :slight_smile:

2 Likes

Thôi thôi, kiểu éo gì các cụ cũng cà khịa được nhau bó tay luôn, đồng hành cùng nhau đi nào

1 Likes

Vẫn dưới giá trị nhiều, vay tiền mà xúc =)))

Trc mình phản đối gay gắt vì bối cảnh lúc đó khác, và mức phí cao, cố định như bot, nhưng bjo bối cảnh khác, phí tuỳ tâm, với để duy trì cái gì cũng cần có phí mới hoạt động được chứ. Thế nên nó là bình thường