DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thằng phucthu trên kia biến mẹ đi nhé

1 Likes

Doanh nghiệp cùng ngành thì phải so sánh chứ cụ. Mình k khen VHM nhưng để trở thành top đầu về BĐS thì phải vượt qua nó chứ

Bđs, đầu tư công gánh team, đấy đạp cho khỏe vào rồi lại chìa tay ra nhờ ae tôi giải cứu. Bank bị covid thở oxy rồi.

Cảm ơn anh Tuấn A7 @Sieucophieu12345
Các bác độc kỹ hướng dẫn nhé :

• Nếu kế hoạch tăng lên 30k tỷ $ tương đương 690K tỷ VND.
  • Xét theo số lượng CPLH hiện này là 550t.

như vậy theo giá trị cổ phiếu theo kế hoạch là 690k/550t = 1,25t/ Cổ phiếu (chưa đề cập đến giá đất tăng và tiền mất giá nhé).

Giá Dig hôm nay là 85k → 1,25t = 14.7 lần chưa tính đến giá đất tăng và lạm phát, nếu cơn điên xảy ra như SJS thì định giá 2.5t/CP trong 5 năm là hoàn toàn có thể. Tận hưởng đi nhé.

17 Likes

Tâm thư:

Kính gửi A7 và tất cả DIGGER,

là nhóm người Việt Nam sống ở Hải ngoại (ở châu âu), chúng tôi viết tâm thư này mong giải trình 1 vấn đề cực kỳ quan trọng.

Thiết nghĩ chúng tôi cũng là 1 bộ phận người Việt Nam, mong muốn đóng góp xây dựng tổ quốc….

===>Túm lại là do múi giờ chênh lệch, nếu muốn giao dịch CK thì 3 giờ sáng phải đặt đồng hồ báo thức để kịp giao dịch, như vậy quá mệt mõi, ko hiệu quả và ko đúng theo tiêu chí đầu tư.

Kính mong A/C/E KHÔNG MÚC Tím ngay trong buổi giao dịch sáng, để chúng tôi có cơ hội MÚC vào buổi chiều.

Kính thư

34 Likes

Sông sâu tĩnh lặng
Lúa chín cúi đầu
( giọng đa cấp hem?)

Đề nghị cổ đông chúng mình giữ cái đầu lạnh và trái tim nóng, và chỉ biết mình thôi nhé :wink:

2 Likes

khuyến nghị đặt ATO từ hôm trước và đi ngủ thôi cụ

5 Likes

Cứ ATO mà múc, ko lướt lát thì lo gì bác

Bạn bè nó cũng đem tiền đi đầu tư hết rồi :sweat_smile:

1 Likes

Thế mà lúc giảm anh em đè nhau tháo chạy đấy cụ rồi nghe cl rát tai ngồi vào nhà giàu rồi có thằng Quang lựu đạn giả cũng nhất ra

Thanks bạn…giải trí tí mà !!!
kkkkkkkk

5 Likes

nghe hơi gây hấn. nhưng mà nó sướng bác ạ :))

1 Likes

Khi lòng tham nổi dậy thì nó điên lắm, 1tr hay 2tr 1 cổ ko phải là ko thể. Khi ngta thấy 100k là đắt rồi chắc lái kéo lên để úp bô. Khi 200k thì lại chắc kéo xả, 300k thì vẫn chưa tin chỉ số xấu thế này cp ko thanh khoản tay trái bán tay phải lùa gà úp bô. Lên 400k thì bắt đầu nghi ngờ, 500k thì bảo đội lái đánh kinh thật cao quá rồi vào cái bị úp bô ngay. Cứ thế cho đến khi lên 2tr 1 cổ thì lúc đó chỉ số đẹp hết r, tin rồi lao vào mua có khi lại là đỉnh

4 Likes

Bán nhà mua là giàu L14, Dig, Ceo của A7 quả thật bất bại, siêu cổ phiếu, đánh bại mọi chim lợn, đúng là ánh sáng cứu rỗi trong đêm tối, A7 cùng ae đệ tử 1 tay gánh cả thiên hạ, đưa cổ phiếu lên hàng chục triệu, đúng là cao thủ, xin đầu hàng anh 7, tâm và tài hơn Khổng Minh Gia Cát tái thế

Cái giọng bẩn à

2 Likes

Nhìn thấy bọn sọc cháy TK , tôi sướng quá AE . Có ai giống tôi không . kkkkk

8 Likes

Tôi mất 2 tỷ mà chúng nó cháy hàng trăm tỷ , thấy sướng vô cùng

2 Likes

Bác mất là mất %tài khoản thôi, còn bọn sọc không khéo mất trắng cháy luôn,kk. Cơ mà bác cắt xong vào lại chưa đó

Vẫn chưa mà . Nghỉ ngơi cho khỏe lại đã … Chỉ còn giữ CEO .

3 Likes