DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Lũ khốn đớp trên xương máu của người khác, cho cháy chết cmn chúng nó đi !

3 Likes

Bank tăng cả tháng không bằng BDS dạng háng 1 phiên.

Trời, hổm nay đáy vậy bác không tranh thủ mua. Cơ mà đoạn đường phía trước còn dài, theo được A7 sẽ có lộc ăn, cố lên bác

1 Likes

AE đánh cho nó chết mẹ hết đi . Tôi mất tiền , nhưng không ảnh hưởng nhiều đến tài chính cá nhân , hôm trước chỉ quá sức bực tức mà sinh bệnh , còn lũ chúng nó giờ đi móc bọc , bươi rác kiếm sống . kkkk . Oánh cho chết mẹ nó hết đi .

6 Likes

Bức ảnh phát ra tiếng nói :rofl::rofl:

8 Likes

Đây là TK của 1 trong những F0 bị tôi dụ vào đời !!!
DIG đã vào bờ và có lãi …

5 Likes

Tôi tính đi Hà Nội diện kiến anh Bảy , lần oánh tới , tôi oánh to … Ko oánh cò con , phải đi theo đội nhóm anh ấy thì tôi chơi lớn .
Cơ hội còn nhiều . Để hẹn gặp Anh Bảy đã

9 Likes

Nay Dig trần lại tạo gap, ko sướng cho lắm, kkk, phiên mai vượt 89 ko các bác.

Chuẩn khỏi phải chỉnh luôn bác ak.xác định hết chu kỳ 2025 với dig mà.sóng to còn ở phía trước.thuyền to vững chắc sợ gì bão to gió lớn

1 Likes

Ôi dẹp ptkt qua 1 bên, nó giảm có gap thì lúc lên cũng tạo gap ấy mà

2 Likes

Nếu được thì hay quá, chúc bác thành công

Lúa chín cúi đầu, sở dĩ mọi sông đều đổ về biển là bởi nó nằm thấp hơn các con sông, sông có lúc hiền hòa êm ả, biển có lúc dữ dội dịu êm. Ae chọn rồi thì cứ tin, thế giới k thiếu ng cố gắng, chỉ thiếu ng kiên trì tới cùng. Hạn chế show hàng nhé ae. Tai vách, mạch dừng. Cẩn tắc vô áy náy!!!

3 Likes

Mai trần từ sáng là tròn 90 nhé

2 Likes

Đồng chí này lập nick chỉ để chim DIG, thấy cmt khen hay chê k quan tâm,ae tự động cắm cờ, coi như k tồn tại đi, đỡ đau đầu.

1 Likes

Nó cứ thở ra câu nào thì cho nó 1 lá cờ Cụ ạ :sweat_smile:

3 Likes

Còn lên hàng chục triệu, ngon rồi mua đi ae L14, Ceo, Dig chấp tất

Giờ ae đã hiểu tại sao A7 rất thích đội sọc ko ? Vì nó đang là trâu máy ngựa gỗ đẩy DIG CEO lên đỉnh đó. Ae ta nhàn quá. Tự dưng có đám nô tày dẫn xác đi làm ko công. Kk

6 Likes

Cuối đầu thuần phục A7 rồi

Tiếc cho bác con DIG quá. AE đu 12x với miệt mài đỡ giá 10x vẫn còn có cửa về bờ. Bác cắt ngay đáy, quá đáng tiếc.

1 Likes

em bến tàu số 100 chờ các anh em lên đón

2 Likes