DIG hành trình đến 500k không còn xa!

yên tâm nhanh thôi

DIG 100 vẫn là quá rẻ. Ae bấu chặt vào, kể cả có rách hết quần áo vẫn phải chiến đấu. Nhịp này không chỉnh nhiều đâu, bởi:

• Có tay to mua
  • Sọc đua đến chết
  • Ae cổ đông công thành cứu tù binh
  • Dân ở ngoài mở tk vào tiếp.
  • Thiên thời mũ 3 ủng hộ

DIg lúc này như quả bóng bị dìm xuống nước quá sâu, lúc bật lên sẽ bật lên cực nhanh và mạnh.

Đồ thị này anh Trần Nguyên Tuần con ông Trần Nguyên Tháng, cháu cụ Trần Nguyên Năm nhà ở đường Cổ Đất, Phường Bơm Tiền, Quận Thiên Thời rất thích.
Lên 125 chỉnh cho ai muốn rời tàu thì rời. Múc đc con nào ngon hơn DIG thì múc. Cổ đông dài hạn, cổ đông chiến lược, sang tháng có lương ae múc tiếp. Mục tiêu 200 sau chia tách trong năm nay. múc, húc, xúc, giết!

Ảnh: Quà tặng một cổ đông dài hạn DIG gửi anh em!
Mọi người yên tâm nắm giữ.

46 Likes

vừa hợp tình vừa hợp lý hay quá

Làm bài hịch khi vượt đỉnh nhé Bác :))

Hố hố. Cháu của ông Trần Nguyên Năm pk bác? Nhà họ sống ở khu phố giàu có bậc nhất VN đường BƠM TIỀN, QUẬN THIÊN THỜI. KK

4 Likes

Để thế tiêu diệt cho vui

1 Likes

Hay! Tôi lấy cái này cho vô bài nhé kkk

2 Likes

Nay dòng bđs thể hiện rõ, thị tr đi xuống, còn em vẫn lối lên riêng. Tiền lại chảy về chỗ trũng thôi. Qua đỉnh cũ là phi mút chỉ kkkkk

Biết quay đầu là tốt rồi em ah. Thử đi tìm xác ông @Upbo xem đang trôi ở sông nào rồi

2 Likes

Dig tiết cung cmnr

Kể ra có đội CL cũng hay các bác ạ. Một số đưa ra tư duy phản biện giúp mình có cái nhìn đa chiều hơn. Từ đó kiện cường niềm tin.

DIG về lại 112k là e khao cả xóm trà đá kẹo lạc ^^

5 Likes

Chắc Up bô vào hàng rồi, kkk

khao gì to hơn đi bác

từng bước bác ơi. siêu cổ nó phải lên giật cục mới đúng bài. xóm e đông người lắm :))

Nó xóc cho 1 tháng nay phê quá giờ mới khoan thai

1 Likes

chắt của cụ Trần Nguyên Bảy nữa bác ạ :joy::joy::joy::joy::rofl::rofl::rofl:

Ko mua cổ BDS thì mua gì?

Tôi biết rum này từ 5/12/2021 nên biết được Thầy A7 là vào hết ga các cổ Thầy chia sẻ. Chân thành cảm ơn Thầy rất nhiều, giảm nữa tôi vẫn ngon và huy động tiền mua thêm và không bán giữ hết chu kỳ bơm tiền.

Thấy bảo ông này trước mua DIG, bị một đũa của Trạng Quỳnh cái quay sang chửi ae, chim lợn,… phải không bác? Chắc chuyển qua ăn rau r.

2 Likes