DIG hành trình đến 500k không còn xa!

mày thạc sĩ, hay tiến sĩ mà đánh ngâu quá, tao nhân đạo cho hàng để mày gỡ đấy :rofl:

không cần bác, thể loại này block không xuể đâu, rảnh vào chọc cho nó điên :smiley:

Ờ…keke

thế mai đua lệnh DIG nhá, rồi mình bắt tay làm anh em, bán 59 mua 9x thì cũng thường như ở phường :grin:

2 Likes

Bác xem lại các cmt của tôi đi xem ai là người chửi bới vô văn hoá nhé

bác lại đi giải trình với thằng rồ làm chi, mục đích của nó là muốn phá bĩnh mà :grin:

1 Likes

1 ,2 người chửi thì còn xem là ko cùng quan điểm. Chứ nó cmt cái nào là có người chửi. Thạc sĩ đb gì bác ạ.

1 Likes

Ăn rồi lo tiêu hóa đi. Vào khoe chiến tích làm gì. Lướt đc 20-30% cảm thấy đủ ăn thì lướt thôi. Lướt lát ăn 9 thua 1 sập thì cũng đi hết thôi.

1 Likes

Mẹ cái thằng tuyền kia nó nghĩ dễ ăn tiền thiên hạ. 1trieu/người/tháng 100ng nó có 100tr , 1000nguoi nó có 1 tỷ, làm giàu ko khó, bố khỉ, thông tin gì đâu toàn đi coppy của thầy A7 rồi đăng lại. Tháng ngồi ko có vài trăm triệu dễ quá. Với mỗi người đầu tư dig 1trieu/tháng là quá bé nhưng sll người nó kiếm bội tiền, 1 năm kiếm chục tỷ, ai giàu qua đc nó. Tôi nghĩ nhiều người mê muội, ngu xuẩn đi đóng tiền cho nó cho mà xem. Đúng là kiếm tiền bạc đầu rồi đi làm giàu cho thằng nhãi con

5 Likes

có A7 ở đây rồi cần gì mấy thằng ranh con đòi ăn tiền thiên hạ, nghĩ dễ ăn quá mà. thông tin thì có mẹ gì đâu ở trên đây ae củng cập nhật hết rồi.

2 Likes

Nó dựa hơi ae đang say trong dig, đánh vào tâm lý, tôi nghĩ nhiều người mê muội cũng bank cho nó cho mà xem, đúng là ngu thật

1 Likes

Ucraina còn đánh nhau ko mày

2 Likes

Bác ơi. Đừng bới cứt ra nữa. :rofl:

2 Likes

Bác ơi thôi đừng nói chuyện về cái thằng đó với room của nó nữa, ám quẻ lắm. Pic này đang lộc. Cũng nhờ nó chơi ngu bên pic kia thì anh em mới về được nhà cũ này. Lộc lá đầy nhà.

6 Likes

Múc sớm lợi sớm nhé, còn rẻ lắm, đu cả lô 109k/cp đây mà có làm sao đâu, để lên thật cao bán cho thằng nó thích lướt lát kkk

2 Likes

Ae quản trị ko MG là đc, tâm trong trí sáng tất có thành quả

4 Likes

nó chơi ngu thế nào bác, em chưa hóng được vụ này

L14, Ceo, Dig còn tăng dài mua đi ae ăn đậm đấy

Nó mở room thu phí 3 củ/tháng, cụ 3DIG thì cũng hùa theo. Thế là bị anh em chửi cho 1 trận. Cụ 3 DIG thì bị khoá nick. Topic thì cũng bị khoá. Anh em chạy về đây.

1 Likes

Cụ cái gì, nó là thằng hóng đc tin, cùng 1 hội với thằng tuyền kia, thằng tuyền ra mặt để thu tiền r chia nhau chứ cụ khỉ gì

2 Likes