DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Gọi cho lịch sự thôi bác. Còn 2 người là 1. Chỉ dấu: Bị kẹt phím Caplock.
Thôi stop ko nói về vụ này nữa. Em đi can mà tự dưng lại thành nói nhiều quá.

Ko sao bác ơi ngã ở đâu gấp đôi ở đấy thiên thời chống lưng Thầy 7 dẫn lối chấp tất mọi thể loại Kk

Mày thích chửi thì cứ chửi đi, chứ cái kiểu nói kháy đó mà ra đường thì chẳng mấy chốc lại mất hết cả răng.

Thầy đã trả lời về nick nhóm kia rồi , chắc mọi người không để ý !

1 Likes

Bác kiểm tra kỹ a7 bác đang hỏi có phải fake hông đấy. A7 có dạy phương pháp kĩ thuật đâu

Mình đang theo dõi kênh này ! Mọi người góp ý thêm , mình nghĩ là kênh chính thống !

1 Likes

Thôi bác ơi bác hơi đâu chửi nhau. Đang chung tàu chung thuyền, ăn được thì bác cũng ăn dc rồi, thấy ngon thì gom tiếp thôi. Thấy bác cứ chửi nhau với mấy ông kia làm gì. Ko thêm tt gì tích cực cả

1 Likes

M nghĩ là ảo đấy. B nên ktra kỹ xem.

1 Likes

Dig tăng nóng ntn liệu có cân bằng lại ko chứ mua đuổi dig vùng giá 100 e choáng lắm rồi thầy ơi

e là nó xuống như thế nào sẽ lên thế nấy, không có chỗ cho bọn T+ lướt lát, ngoài tay to còn có đội sọc đang phải gom trả kho

1 Likes

Từ nay gặp thằng nào nói DIG rác; ace cầm sẵn mồi lửa nhét mồm nó cho đỡ thối nhé. Ranh con bé không học lớn làm chim lợn. Ranh con thờ lái lên đầu thì về nhà với mẹ

1 Likes

Khi DIG giảm bạn sẽ làm gì?
Nếu còn tiền: canh vùng giá đẹp xúc múc húc
Còn hết tiền: Tắt apps đi chơi hoặc đọc sách. Như mình đã có chuyến đi du lịch khó quên tại Miền Bắc. Cháu ở miền Nam ra thăm Bác

18 Likes

Thầy A7 cập Nhật thông tin sau buổi gặp lãnh đạo CEO đi ạ

Cô e sênh sênh có cần a làm hướng dẫn viên du lệch hà lội ko vậy :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

Thì tôi cứ mời bác xem lại xem tôi nói gì rồi tự nhiên bác quay ra chửi loạn lên, tôi cũng chả rảnh để lên mạng cãi chửi nhau làm gì. Tiền bác tài khoản bác thì bác tự quyết, tôi và nhiều anh em cũng lướt lát chán không hiệu quả rồi nên bác cũng không cần vào khoe thành tích ở đây đâu

Thế răng cũng khá chắc đấy kkk

1 Likes

Người ae gom thêm hàng ah dạ này thấy ít lên tôi cũng vừa gom thêm đc một mớ đúng như tiêu trí trong tết đề ra sảng khoái thật Kk

1 Likes

alo thằng tiến sí hâm, cần hàng thì tao cho để mà gỡ, chứ DIG lỡ nó ko chỉnh lại ân hận cả cuộc đời :rofl:

Bác nói cho sang mõm ah, điện máy xanh và tgdd bác đừng tưởng to mà ngon, toàn chuỗi thì ngon còn cạnh tranh từng điểm bán từng khu vực chắc j lại bọn tư nhân, thằng bạn mình nó mở điện máy lớn mình nó bán ở trung tâm huyện, dân địa phương nó nắm chùm, bọn đmx, tgdd có dám lên đấu với nó đâu, kkk, cho nên cuối năm rồi dòng tiền chốt lời rút ra kinh doanh từ ck là có đó

Còn ít thóc để vòng ngoài chỉnh là tôi chén ngay ko phải lằng nhằng Kk

1 Likes