DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Mua ngay đầu phiên đỡ phải đu tím bác ạ =)))

1 Likes

Ra đúng đợt rét nhất. Đợt này Hà Nội cũng ấm áp hơn đợt Tết r

1 Likes

Mới trải qua cú sập 10 cây sàn. Vẫn năm giữ như thg thỉnh thoảng lên tiếp oxy cho anh em cùng thầy bác ạ :joy:

1 Likes

Chịu dc những cú sóc vừa rồi trần hay sàn nó chai sạn mất rồi ông giáo ạ. Như thế đã dc gọi là lì chưa thầy

Quá ngon luôn bác.

1 Likes

nhất ông, công sức diệt chim lợn được đền đáp, sau này cứ xẻo tí ti bán chơi dưỡng già ăn lãi kép là ngon rồi

1 Likes

A7 kể ngày trước đu trần 8 phiên để xúc đủ hàng L14 mà. Máu là phải làm tới bến luôn.

1 Likes

đáo hạn phái sinh giành cho VN30 người đẹp ơi, mấy tháng qua tôi theo dõi phiên đáo hạn rồi, DIG không liên quan đâu

1 Likes

Lên 200k còn hỏi nhiều hơn, cứ yên tâm mà đợi hỏi nhiều nữa kkk

2 Likes

Tầm này muốn là lên tàu thôi ko lại phải tiếc dài các bác ạ

Chính xác là chẳng ảnh hưởng j

1 Likes

“Chợ chiều bán vắng cho chiều
Bán mây cho gió,bán diều thêm dây.”
Dig lại ngược lại lão ah, càng tà càng tím

1 Likes

@Dong-Ban-To lô lô, tín sí bán 59 đến giờ này bay mất gần 100% rồi :rofl:

1 Likes

tiến sỹ đầu đất bác ạ, cái bằng tiến sỹ chỉ để chùi đít chứ làm đc gì đâu :smiley:

1 Likes

Hỡi những cổ đông dài hạn đang nắm giữ DIG.

Đang có rất nhiều anh em mua giá cao ở mức 12x hoang mang, hoảng loạn bởi ngay từ lúc đàu mới mua đã sụt mất 50%.

Từ vùng đáy đi lên những ai bán thì đã bán rồi, ai mua cũng mua rồi, vậy tôi có lời mong anh em dồn sức tấn công tổng lực hạ các thành trì hiện có.

1. Là giết sọc
  2. Là cướp hàng T+
  3. Là cho bên thứ 3 đua mua giá cao hơn
  4. Là khẳng định vị thế của DIG không có chuyện giá dưới 100 khi nhiều tổ chức, tay to mua vào vùng 90-120
  5. Là đón trước xu thế năm nay dòng bds dẫn sóng, DIG leader toàn ngành.

Đối với kẻ căn ke 3xu 1 hào chúng ra không chấp. Giá này DIG x14 lần nữa mới về đúng nội tại doanh nghiệp.

Cho mấy thằng t+ chốt lời là ae cướp hết hàng, đánh cho tịt volume giải cứu những đồng chí đang kẹt hàng phía trên.

Tổng lực giải phóng DIG. Mục tiêu 200 sau chia tách trong nửa đầu năm nay. Giết!

34 Likes

Giết sọc chết sặc tiết rồi bác ạ. Ai bán ai run sợ cũng đã ra hàng hết rồi, bán xong cũng chả dám mua lại. Thấy tiếc chưa các con giời

1 Likes

Sao đang đà tăng mạnh trắng bên bán hôm qua mà nay bán ra nhiều vậy bác nhỉ.bọn T+ nó chốt lời sớm vậy sao

kệ nó đi rồi khóc hận thôi kkk

1 Likes

sắp hết hàng bán rồi hahaha

1 Likes

Cho bọn nó chốt, sang tuần lại ủn 1xx