DIG hành trình đến 500k không còn xa!

bán ra toàn lệnh to nuốt ừng ực rồi

Ở đây có mỗi nhóm ■■■■■■■■ của A7 và các bài trên F này là Hào sảng và chia sẻ thông tin minh bạch - Đại Ka còn lại mấy ông mãnh như Quang Cỏ, Điện máy , … ABC toàn bọn học hành bố láo nhận Thầy, cũng may gặp được Cụ 7 không thì đời mạt - lập nhóm rồi kích hết ông lọ cho ông chai ra vào như đi chợ, ông bạn tôi nối về trình hay quy Mô vốn chấp mấy ông ranh kia cả 10 lần nhưng họ không bao giờ cmt vì nhiều lý do ABC trong công việc bảo vào mấy GR nó lại kích ra, họ vào chỉ để xem thông tin chia se về các DA của Cty thôi mà mấy ông tỏ ra rất Nguy Hiểm … học A7 mà không có đạo đức, tố chất của A7 gì cả, mấy ông mãnh có đọc được cmt này thì rút kinh nghiệm nhóe, XH nhiều người tài họ ít thể hiện thôi

6 Likes

Haha.bọn T+ cứ tưởng khôn lỏi…ăn vài chục % lướt ra lướt vào có khi lại thua f0 gà mờ như e ngồi im 1 chỗ.đỏ thì lại mua thêm :slight_smile:

1 Likes

Bán xong lại mua lại,hihi

T+ cứ đến ngày là bán, chứ ko ngồi lâu đc đâu bác ah. Có nhóm T+ theo nguyên tắc cứ hàng về là bán dù lỗ hay lãi.

Chúng nó ăn đc 10% mừng rơi nước mắt rồi

Xuống như này là thời điểm gia tăng, chứ nó cứ tăng mãi lại sợ ko dám vào

2 Likes

Xác nhận thông tin. Mình cũng cầm L14 có vào room L14 của ông QC để đọc thông tin nhưng được thời gian cũng kick :joy:

1 Likes

Cứ đi ngang xanh đỏ lên dần dần là ngon

Vào nhà người ta, ngta không thích thì đuổi bạn đi, bình thường mà, vào thì phải chịu luật chơi của họ chứ, mình cũng đã vào nhiều nhóm ấy nhưng giờ chỉ còn hoạt động trên f247

1 Likes

Ok trong chăn mới biết chăn có rận nhé

Doanh thu, lợi nhuận có nhưng hàng tồn kho bao nhiêu ?

Ngồi đếm lãi mà còn đống hàng tồn kho bị khấu hao nhé :sweat_smile:

Công nghệ thay đổi, mẫu mã thay đổi liên tục, hàng tồn kho thành mẹ sắt vụn nhé

Tất nhiên không phải tất cả ai kinh doanh cũng không được.

Nếu biết Marketing, bán hàng và quản lý TC và phải có một lợi thế cạnh tranh độc đáo (USP) mới tồn tại được.

Vấn đề là 100 thằng mở bao nhiêu thằng SỐNG ?

Đừng có kêu người khác “mõm” đi hỏi nó đi xem nó có thở hắt ra không ? Rồi hãng vào “mõm” nhé

1 Likes

Nay giá thế này là ngon, T+ ọe hết hàng rồi lại đi tiếp kkk

người giàu với nghèo khác nhau ở tầm nhìn mà bác, nhìn ngắn thì ăn quẩn cối xay ăn T+ còn nhìn xa thì ăn đc bao nhiêu thì còn tùy vào mồm mình to bn bác ạ kkkkk

6 Likes

T+ bắt đáy nó ăn 15-20% là nó bán xong rồi nó lại quay lại ủn đít cho ae m8nhf thôi bác :rofl::rofl::rofl:

8 Likes

Hôm nay đội T+ và short sẽ bán và chốt lời ác. Hôm nay chắc sẽ bung vol; cho rũ hết đội ngắn hạn đi nhưng cuối phiên giữ được xanh tím thì nhịp này chắc vút lên 1xx luôn

Thơm :grin:

1 Likes

anh em mình như ngồi kiệu ấy bác, lớp nọ lớp kia tranh nhau khênh kkkk

Mặt dày hơn cả mông trâu.cổ giảm thì sủa nhặng cả lên.tăng vài phiên lại quay ra khen ngay.tao chờ xem khi nào cổ chỉnh mày định sủa câu nào khác nữa.giống chim lợn 2 mang

mấy thằng CL khen cái y rằng kkk

Giá này ae nào còn tiền mà vào hàng thì vẫn quá ngon và đẹp; mấy phiên nữa lại tím ko mua được

1 Likes