DIG hành trình đến 500k không còn xa!

Thằng này nó mất hết liêm sỉ rồi bác ak.chưa bao giờ e gặp thể loại nào như thằng này.nó hô như vậy thôi.nếu tăng thì nó ăn.nếu giảm lúc đấy nó sẽ quay xe lại và nói:tao hô khịa mấy con gà bị lùa vào để thịt đấy.A7 kéo lên để upbo chúng mày đấy mấy con gà.con chim lợn này mất hết tính người rồi

1 Likes

kệ nó thôi bác ạ, cứ mở mồm thì cho cái cờ là xong chuyện kkkl

té mẹ mày đi thằng rẻ rách, làm l gì có tiền mà vào hô vớ vẩn

Có khi thằng này chính là thằng CL lưỡng tính Trungpham12345 nhỉ, thằng Trungpham dạo này ko thấy vào cắn

CL chim mãi éo được thường hay đu đỉnh, đu đỉnh lại bị chỉnh quay ra cắt lỗ thì lại quay ra chửi, quay ra chửi rồi nó lại tăng lại đu đỉnh, rồi lại quay lại cắt lỗ, rồi dần nghèo hèn và mạt đi thôi kkk

1 Likes

Trung phạm k láo lếu như này đâu, điềm đạm lắm

E cắm cờ nó nhiều quá 6 tiếng nữa mới cắm tiếp được kkk bác cắm cờ nó hộ e phát

kệ thôi cho vui cửa vui nhà.

,

KkKkk

52 Likes

Nay DIG đang giao chiến 2 bên ác liệt phết.

Sáng tàu đón khách, dự chiều phi tiếp

mày té mẹ đi

1 Likes

bán chốt rồi không nên chê bai nữa bác, lướt thì chọn điểm mua bán, trên này nhiều ace hold dài không quan tâm giá theo phiên.

Bán vì bọn chim lợn như mày nó ăn ké dc tý sợ chạy mất dép ,cứ phải cho bọn này cút hết chiều mới phi dc .

Các bác lại bới cứt ra rồi. Thằng củ l này lãi nhải mấy hôm nay.

kaka, ăn ké…tiền tươi thóc thật bác ạ…đánh 1000 vòng ăn 30% mỗi vòng…tao cũng xin ăn ké…

Đâu cần mày lo , biến chỗ khác cho tụi a đàm đạo chuyện quốc gia đại sự ,nhấp nha nhấp nhổm như mày vào đầy bốc shit ăn à

Bố xin mày ,cái loại như mày rẻ rách chắc chỉ chơi hàng qc thôi chứ tuổi gì dám mua dig.Chắc cả nhà mày góp lại cũng đéo đủ mua 100 cổ dig.Thôi ko nói chuyện với bọn hạ đẳng như mày cho mệt đầu.

DIG đang đẩy nhanh tiến độ các dự án đang triển khai để bắt kịp tiến độ giải phóng mặt bằng các dự án đường cao tốc. Dân có tiền đền bù họ lại mang đi xúc đất phân lô thôi. Thiên thời cản thế kẹc nào đc

1 Likes

Mới đầu năm mà dig đã hoàn thành kế hoạch năm 2022 , chưa bao giờ cầm dig lại yẻn tâm đến thế!